ஓபிஎஸ் வழக்கை தள்ளுபடி செய்த உயர்நீதிமன்றம் அனுமதி

0
ஓபிஎஸ் வழக்கை தள்ளுபடி செய்த உயர்நீதிமன்றம் அனுமதி

அதிமுக பொதுக்குழு உறுப்பினர்களில் பெரும்பான்மையானோர் பொதுக்குழு கூட்டத்தை கூட்டுவதற்கு ஆதரவாக இருப்பதைக் கவனித்த நீதிபதி கிருஷ்ணன் ராமசாமி, சென்னை வானகரத்தில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டத்திற்கு அனுமதி அளித்தார்.

அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளர் ஓ.பன்னீர்செல்வம், சட்டப்பேரவை உறுப்பினர் வைரமுத்து ஆகியோரின் சிவில் வழக்குகளை தள்ளுபடி செய்து நீதிபதிகள் உத்தரவிட்டனர்.

அதிமுக கட்சி விவகாரங்களில் நீதிமன்றம் தலையிட முடியாது என நீதிபதி கிருஷ்ணன் ராமசாமி தெரிவித்துள்ளார்.

மனுக்களை நிராகரித்த நீதிபதி, சட்டத்தின்படி GC கூட்டம் நடத்தப்படாவிட்டால் நீதிமன்றத்தை அணுக விண்ணப்பதாரர்களுக்கு சுதந்திரம் அளித்தார்.

இந்த GC கூட்டத்திற்கான அறிவிப்பு ஜூன் 23 அன்று விண்ணப்பதாரரும் அவரது ஆதரவாளர்களும் மேடையில் இருந்தபோது வெளியிடப்பட்டது, நீதிபதி மேலும் கூறினார். ஜிசி கூட்டத்தை அனுமதிக்கும் எஸ்சியின் உத்தரவையும் நீதிபதி சுட்டிக்காட்டினார்.

அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் சட்டவிரோதமாக கூட்டப்பட்டது என்று கூறி ஓபிஎஸ் கூட்டத்தை கட்டுப்படுத்த முயன்றதாக கூறப்படுகிறது. அதிமுகவின் விதிகளின்படி, கூட்டத்திற்கு முறையான அறிவிப்பு எதுவும் வழங்கப்படவில்லை என்றும், ஒருங்கிணைப்பாளர் மற்றும் இணை ஒருங்கிணைப்பாளரால்தான் அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டிருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

எவ்வாறாயினும், 2665 GC உறுப்பினர்களில் 2190 பேர் கூட்டத்திற்கு ஆதரவளிப்பதாக EPS தனது வழக்கறிஞர் மூலம் சமர்பித்தார் மற்றும் GC உறுப்பினர்களின் கோரிக்கையின் அடிப்படையில் கூட்டம் அழைக்கப்பட்டது. இது கோரிக்கை கூட்டம் என்பதால், இதற்கு முன் அறிவிப்பு எதுவும் தேவையில்லை.

No posts to display