ஜெயம் ரவி-நயன்தாரா படத்திற்காக ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் அகமதுவுடன் மீண்டும் இணைகிறார்

0
ஜெயம் ரவி-நயன்தாரா படத்திற்காக ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் அகமதுவுடன் மீண்டும் இணைகிறார்

ஜெயம் ரவி மற்றும் நயன்தாராவின் தனி ஒருவன் ஜோடி இயக்குனர் ஐ அகமதுவுடன் தற்காலிகமாக இறைவன் என்ற படத்தில் இணைகிறார்கள் என்று நாங்கள் உங்களிடம் கூறியிருந்தோம். இப்போது, ​​​​ஆக்ஷன் த்ரில்லராக இருக்கும் இந்த திட்டத்திற்கு இசையமைக்க தயாரிப்பாளர்கள் ஹாரிஸ் ஜெயராஜை இணைத்துள்ளனர் என்பதை நாங்கள் அறிந்தோம். இசையமைப்பாளர் முன்பு அஹ்மத்துடன் எந்திரும் புன்னகை என்ற காதல் நாடகத்தில் பணியாற்றினார்.

ஒரு வட்டாரம் கூறுகிறது, “ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இந்தப் படத்துக்கு இசையமைக்கத் தொடங்கினார். இந்தப் படமும் வலுவான காதல் பாடல்களைக் கொண்டிருப்பதால், மூன்று காதல் பாடல்கள் இருக்கும். வேட்டையாடு விளையாடு படத்தில் ஹாரிஸின் இசை ஓரளவுக்கு இருக்கும்.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு நடந்து வருகிறது, சமீபத்தில் பாண்டிச்சேரியில் படக்குழு ஒரு ஷெட்யூலை முடித்திருந்தது. அடுத்த அட்டவணை இந்த வாரம் தொடங்கும், மேலும் இந்த வார இறுதியில் நயன்தாரா அணியுடன் இணைவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display