ஓ.பி.எஸ்ஸை வெளியேற்றிய அதிமுக!!

0
ஓ.பி.எஸ்ஸை வெளியேற்றிய அதிமுக!!

திங்கள்கிழமை நடைபெற்ற அதிமுக பொதுக்குழுக் கூட்டத்தில், போட்டித் தலைவர் ஓ.பன்னீர்செல்வம் கட்சியின் முதன்மை உறுப்பினர் பதவியிலிருந்தும், பொருளாளர் பதவியிலிருந்தும் நீக்கப்பட்டார். ஆனால், அவரை எதிர்த்துப் போட்டியிட்ட எடப்பாடி கே.பழனிச்சாமிக்கு வாசலைக் காட்ட அவருக்கு உரிமை இல்லை என்று கூறி, அவரை வெளியேற்றுவதாக அறிவித்தார். கட்சியில் இருந்து.

பொதுக்குழு உறுப்பினர்களின் பெரும் கரவொலிக்கு மத்தியில், இங்குள்ள திருமண மண்டபத்தில் நடைபெற்ற கூட்டத்தில், பன்னீர்செல்வம் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்களை பதவி நீக்கம் செய்ய மூத்த தலைவர் நத்தம் ஆர் விஸ்வநாதன் கொண்டு வந்த சிறப்பு தீர்மானம் ஒருமனதாக நிறைவேற்றப்பட்டது.

ஓ.பி.எஸ்ஸை வெளியேற்றிய அதிமுக; மீறிய தலைவர் EPSக்கு எதிராக இதேபோன்ற நடவடிக்கையை அறிவிக்கிறார்
அதிமுக ஜி.சி

பன்னீர்செல்வம் திமுக ஆட்சிக்கு பக்கபலமாக இருப்பதாகவும், ஆளுங்கட்சித் தலைவர்களுடன் தொடர்பு வைத்து அதிமுகவை பலவீனப்படுத்தும் நோக்கில் செயல்படுவதாகவும் தீர்மானத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. கட்சி நலன்களுக்கும், குறிக்கோள்களுக்கும், கொள்கைகளுக்கும் எதிராக ஓபிஎஸ் செயல்பட்டார். பழனிசாமியுடன் இணைந்து கூட்டிய ஜூன் 23 பொதுக்குழு கூட்டத்தை தடுத்து நிறுத்த காவல்துறையை அணுகுவது உள்ளிட்ட நடவடிக்கைகளை அவர் மேற்கொண்டார். பன்னீர்செல்வம் சுயநலத்திற்காக செயல்படுவதாக அதிமுகவினர் குற்றம் சாட்டினர்.

பன்னீர்செல்வத்தை கட்சியின் பொருளாளர் மற்றும் முதன்மை உறுப்பினர் பதவியில் இருந்து நீக்கியது. அவரது ஆதரவாளர்களான ஆர் வைத்திலிங்கம், பிஎச் மனோஜ் பாண்டியன் ஆகிய இரு சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள் மற்றும் முன்னாள் எம்எல்ஏ ஜேசிடி பிரபாகர் ஆகியோரையும் வெளியேற்றியது.

அதற்கு பதிலளித்த பன்னீர்செல்வம், தான் 1.5 கோடி கட்சியினரால் ஒருங்கிணைப்பாளராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதாகவும், தன்னை நீக்கும் உரிமை பழனிசாமிக்கோ அல்லது மற்றொரு தலைவருமான கேபி முனுசாமிக்கோ இல்லை என்றும் கூறினார்.

தன்னை ஒருதலைப்பட்சமாகவும் கட்சி விதிகளுக்கு எதிராகவும் நீக்கியதற்காக இருவரையும் கண்டித்த பன்னீர்செல்வம், அதிமுகவின் முதன்மை உறுப்பினர் பதவியில் இருந்து அவர்களை நீக்குகிறேன் என்றார்.

அடுத்தகட்ட நடவடிக்கை குறித்து செய்தியாளர்களின் கேள்விகளுக்கு பதிலளித்த அவர், கட்சித் தொண்டர்களின் ஆதரவுடன் நீதிமன்றத்தை அணுகி நீதியைப் பெறுவேன் என்றார்.

No posts to display