விக்ரம் படத்தின் வசூலை ஓவர்டேக் செய்த ராக்கெட்ரி.!

0
விக்ரம் படத்தின் வசூலை ஓவர்டேக் செய்த ராக்கெட்ரி.!

ராக்கெட்ரி இந்தியில் இரண்டாவது வாரத்தில் கண்ணியமான வசூலை பெற முடிந்தது. முதல் வாரத்தில் சுமார் 7.5 கோடி வசூல் செய்த பிறகு, 8வது நாளிலும் ஒரு நியாயமான பிடிப்பு இருந்ததை அடுத்து, கண்காட்சியாளர்கள் ராக்கெட்ரியை தக்கவைத்துள்ளனர்.

இப்படம் தற்போது 8 கோடியை தாண்டியுள்ளது, கடந்த வார இறுதியில் நடந்தது போல் இன்றும் நாளையும் வசூல் உயர்வாக இருக்க வேண்டும். அது நிச்சயமாக இரட்டை இலக்க ஸ்கோரைப் பெற உதவும் மற்றும் அதன் ஹிந்தி பதிப்பில் 11 கோடிகளைக் கொண்டு வந்த கமல்ஹாசனின் விக்ரமின் வாழ்நாள் வசூலை இது சுலபமாக கடந்து செல்லும் என்று கூறபடுகிறது.

நடிகர், தயாரிப்பாளர் மற்றும் இயக்குனர் அனைத்து பகுதிகளிலும் சிறப்பாக செயல்பட்டு அனைத்து தரப்பிலிருந்தும் மகத்தான பாராட்டுகளை பெற்றுள்ளதால் இந்த மாதவன் படத்தின் சிறப்புகள் மிகச் சிறந்த மதிப்பெண்ணுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கின்றன.

இருப்பினும், தற்போதைய சூழ்நிலையில் பார்வையாளர்களை அவர்களின் வீட்டிலிருந்து வெளியேற்றுவது சவாலாக உள்ளது. படத்திற்கான காட்சிகள் தக்கவைக்கப்படுவதால், அது ஒருவித தூரத்தை கடக்கும் என்று நம்புகிறார்கள்.

No posts to display