Monday, December 5, 2022
Homeசினிமாஇனி சால்ட் அண்ட் பேப்பர் லூக்குக்கு Bye Bye சொன்ன அஜித் !! வைரலாகும் தகவல்...

இனி சால்ட் அண்ட் பேப்பர் லூக்குக்கு Bye Bye சொன்ன அஜித் !! வைரலாகும் தகவல் இதோ !!

Date:

Related stories

ராயல் என்ஃபீல்டு நிறுவனம் சென்னையில் புதிய பயிற்சி மையத்தை அமைக்கிறது

நகரத்தை தளமாகக் கொண்ட இருசக்கர வாகன உற்பத்தியாளர், ராயல் என்ஃபீல்டு, மாணவர்கள்...

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணாவின் வீர சிம்ம ரெட்டி திரைப்படம் ஜனவரி 12ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா 2023-ல் அதிகம் பேசப்பட்ட படங்களில் ஒன்றான வீர சிம்ஹா...

ரஷ்யாவின் வாக்னர் குழு உக்ரைனுக்கு ‘இரத்தம் தோய்ந்த தொகுப்புகளை’ அனுப்புவதை மறுக்கிறது

ரஷ்யாவின் கூலிப்படை நிறுவனமான வாக்னர் குரூப் விலங்குகளின் கண்கள் அடங்கிய "இரத்தம்...

ஆந்திர மாநிலம் மேற்கு கோதாவரியில் ஆழ்துளை கிணறு தோண்டும்போது தங்க காசுகள் சிக்கியது

ஏடுவடலா பாலம் கிராமத்தில் உள்ள வயலில் ஆழ்துளைக் கிணறு தோண்டியபோது மண்...

சென்னையில் தங்கும் விடுதியில் மடிக்கணினி, கேஜெட்களை திருடிய நபர் கைது செய்யப்பட்டார்

தரமணி மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் தங்கும் விடுதிகளில் அத்துமீறி நுழைந்து...
spot_imgspot_img

தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் என தென் இந்திய சினிமாவில் அதிகம் சம்பளம் வாங்கும் ஒரே நடிகை நயன்தாரா தான். என்னதான் வயதானால் கூட, இப்போது உள்ள இளம் நடிகைகளுக்கு மேலாக இவருக்கு தான் பட வாய்ப்புகள் குவிந்து வருகிறது.

இவர் தற்போது ஷாருக்கானுக்கு ஜோடியாக “ஜவான்” என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். அட்லீ இயக்கும் இந்த படத்தில் நடிக்கத் ஆரம்பிக்கும் போதே நயன்தாரா இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனை திருமண செய்துக்கொண்டார். மிகப் பிரம்மாண்டமாக இவர்களது திருமணம் கடந்த ஜூன் மாதம் 9-ஆம் தேதி நடைபெற்றது.

இவர்களது திருமணத்தில் உறவினர்கள் நண்பர்கள் என யாரும் செல்போனில் படம் பிடிக்கக்கூடாது என கடும் நிபந்தனை விதிக்கப்பட்டிருந்தது. திருமணம் முடிந்த கையேடு தேனிலவுக்காக தாய்லாந்த் என பல இடங்களுக்கு சென்றார்கள். அதற்கான புகைப்படங்களும் இணையத்தில் வைரலானது.

இந்த நிலையில், இவர்களுக்கு திருமணம் ஆவதற்கு முன்பு நயன்தாராவைச் சந்திக்க வேண்டுமென்றால் முதலில் விக்னேஷ் சிவனைத்தான் எல்லோரும் தொடர்பு கொள்வார்களாம். ஆனால், இப்போது விக்கி, அஜித்குமாரின் 62-வது படத்தின் வேலையில் தீவிரமாக இறங்கிவிட்டாராம்.

இதனால், நயன்தாராவுக்கு தனி மேனேஜர் ஒருவரை நியமித்துவிட்டார்களாம். இதை தவிற ஒரு திரைப்படத்தின் கதையை கேட்பதற்கு ஒரு குழுவை நியமித்து விட்டார்களாம். அவர்கள் கைகாட்டும் கதைகளை மட்டுமே நயனும் விக்கியும் பரிசீலித்து ஓகே செய்கிறார்களாம். எப்படியோ விக்னேஷ் சிவன் அஜித் படத்தின் வேலைகளை ஆரம்பித்துள்ளதால் அவரது ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் உள்ளனர்.


அதே போல், பல ஆண்டுகளாக சால்ட் அன்ட் பெப்பர் லுக்கில் கலக்கி வந்த தல தற்போது இந்த படத்திற்க்காக தலை முழுவதும் கலரிங் செய்துவிட்டு இளமையாக தலை தெரிகிறது. எப்படிப் பார்த்தாலும் தல ரசிகர்களுக்கு வரும் தீபாவளி தல தீபாவளிதான்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories