மதுரையில் நிச்சயதார்த்தத்துக்கு முன்பே பெண்ணைக் கொன்ற காதலன்

0
மதுரையில் நிச்சயதார்த்தத்துக்கு முன்பே பெண்ணைக் கொன்ற காதலன்

திருமணம் செய்ய மறுத்ததால், மதுரையைச் சேர்ந்த வாலிபர் ஒருவர் பெண்ணை வெட்டிக் கொன்ற சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

கோயம்புத்தூரில் உள்ள தனியார் நிறுவன ஊழியர் 23 வயதான ஹரிஹரன், அபர்ணா (19) என்பவருடன் தொடர்பு வைத்திருந்தார். அபர்ணா சில காலத்திற்கு முன்பு உறவில் இருந்து வெளியேற முடிவு செய்தார். ஆனால், தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ளுமாறு ஹரிஹரன் தொடர்ந்து அவரை தொந்தரவு செய்ததாக கூறப்படுகிறது.

ஹரிஹரன் தனது பெற்றோரை தொந்தரவு செய்வதைப் பற்றி அபர்ணா தெரிவித்ததையடுத்து, அவரது தந்தை பாண்டி தனது மகளுக்கு கூட்டணி தேடி, முனீஸ்வரனுக்கு திருமணம் செய்து வைக்கத் திட்டமிட்டார். பின்னர் திருமணத்தைத் திட்டமிடும் அவளது பெற்றோர் முதலில் அவளது நிச்சயதார்த்தத்தை நடத்த விரும்பினர். இதை அறிந்த ஹரிஹரன், வெள்ளிக்கிழமை நண்பகல் அபர்ணா தனியாக இருந்தபோது அவளை அணுகுவதற்கான சரியான நேரத்திற்காக காத்திருந்தார். ஆயுதங்களைக் காட்டி மிரட்டி, தன்னைத் திருமணம் செய்து கொள்ளும்படி வற்புறுத்தி, அவள் மறுத்ததால், அவளை வெட்டிக் கொன்றான்.

அவரது குடும்பத்தினர் வீட்டிற்கு வந்தபோது அபர்ணா ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்தார்.

எஸ்.எஸ்.காலனி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் பூமிநாதன் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தார், ஆனால் ஹரிஹரன் ஆயுதங்களை விட்டுவிட்டு அங்கிருந்து தப்பியோடினார். ஆயுதங்களை கைப்பற்றிய போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கொலை குறித்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், ஹரிஹரன், அபர்ணாவின் வீட்டிற்குச் சென்று திருமணத் திட்டத்தைச் செய்ததாகத் தெரிகிறது, அதை அவரது பெற்றோர் கடுமையாக மறுத்துள்ளனர். நிராகரிக்கப்பட்டதால், ஹரிஹரன் அபர்ணாவைக் கொல்ல முடிவு செய்தார்.

ஹரிஹரன் மோட்டார் சைக்கிளில் தப்பிச் சென்றதாகக் கூறப்படும் நிலையில், போலீஸார் அவரைத் தேடி வருகின்றனர்.

No posts to display