தமிழகத்தின் செங்கல்பட்டில் அரசுப் பேருந்தும் லாரியும் மோதியதில் 6 பேர் உயிரிழந்தனர்

0
தமிழகத்தின் செங்கல்பட்டில் அரசுப் பேருந்தும் லாரியும் மோதியதில் 6 பேர் உயிரிழந்தனர்

தமிழ்நாட்டின் செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் ஒரு பெரிய சாலை விபத்தில் குறைந்தது 6 பயணிகள் இறந்தனர் மற்றும் 10 பேர் காயமடைந்தனர். ஜூலை 8, வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை மதுராந்தகம் அருகே தமிழ்நாடு அரசுக் கழக பேருந்து கண்டெய்னர் லாரி மீது மோதியதில் விபத்து ஏற்பட்டது. கோயம்பேட்டில் இருந்து சிதம்பரம் நோக்கி பேருந்து சென்று கொண்டிருந்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்த விபத்தில் பேருந்து லாரியின் பின்பகுதியில் மோதியது. இந்த விபத்தில் பேருந்தின் ஒரு பக்கம் கழன்று விழுந்ததையும், முன்பக்க பம்பரும் கூரையும் சிதைந்ததையும் சம்பவத்தின் காட்சிகள் காட்டுகின்றன. பேருந்தில் பயணம் செய்த 5 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர், மற்றவர்கள் செங்கல்பட்டு அரசு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர், அங்கு ஒருவர் இறந்தார். விபத்து குறித்து அச்சரப்பாக்கம் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

No posts to display