சிறுத்தை சிவாவின் படத்தில் சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக பூஜா ஹெக்டே?

0
சிறுத்தை சிவாவின்  படத்தில் சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக பூஜா ஹெக்டே?

விக்ரம் படத்தில் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடித்த நடிகர் சூர்யா, இயக்குனர் சிவாவுடன் ஒரு படத்தில் இணையவுள்ளதாக ஏற்கனவே செய்திகள் வெளியிட்டிருந்தோம். இந்நிலையில், நடிகை பூஜா ஹெக்டே சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக நடிக்கவுள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.

இது குறித்த அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை என்றாலும், கூட்டணி அமைய வேண்டுமானால், நடிகர்கள் இணைந்து பணியாற்றுவது இதுவே முதல் முறையாகும்.

முன்னதாக தொடங்கவிருந்த வரவிருக்கும் படம் தொற்றுநோய் மற்றும் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரின் மாற்றங்கள் காரணமாக தாமதமானது. ராதே ஷ்யாம் மற்றும் சாஹோ தயாரிப்பாளர்கள் இந்த படத்தை ஆதரிப்பதாக தற்போது தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இரண்டு படங்களுக்கும் UV கிரியேஷன்ஸ் மற்றும் டி-சீரிஸ் ஆதரவு அளித்தன. பூஜா ஹெக்டேவை தயாரிப்பாளர்கள் அணுகியதாகவும், அவர் தனது தரப்பிலிருந்து திட்டத்தை பச்சை நிறத்தில் ஏற்றியதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதற்கிடையில், சூர்யா வெற்றி மாறனுடன் வாடிவாசல் மற்றும் இயக்குனர் பாலாவுடன் பெயரிடப்படாத படமும் தயாரிப்பில் உள்ளது. மறுபுறம், கடைசியாக பீஸ்ட் படத்தில் நடித்த பூஜா ஹெட்ஜ், சர்க்கஸ் மற்றும் கபி ஈத் கபி தீபாவளி.

No posts to display