டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டாரின் ‘பரம்பரா 2’ டிரெய்லர் இதோ !!

0
டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டாரின் ‘பரம்பரா 2’ டிரெய்லர் இதோ !!

“தலைவர் அதிகாரத்தைத் தேடிச் செல்வதில்லை. சக்தி அவரைத் தேடி வரும்” என்று நவீன் சந்திராவின் கதாபாத்திரம் ‘பரம்பரை’ சீசன் 2 டிரெய்லரில் கூறுகிறது. டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டார் ஜூலை 21 முதல் ஸ்ட்ரீம் செய்யும்.

வெள்ளிக்கிழமை, இதன் டிரெய்லர் மெகா பவர் ஸ்டார் ராம் சரண் கைகளில் வெளியிடப்பட்டது. அணிக்கு அவர் வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

ஜெகபதி பாபு, சரத்குமார் உட்பட அனைத்து முக்கிய கதாபாத்திரங்களும் வாய்மொழியாகவே இருக்கின்றன. ஆகான்ஷா சிங், நைனா கங்குலி மற்றும் பிறருக்கு சதைப்பற்றுள்ள பாகங்கள் இருப்பதாகவும் டிரெய்லர் தெரிவிக்கிறது.

இந்தத் தொடரை கிருஷ்ணா விஜய் எல் மற்றும் விஸ்வநாத் அரிகேலா இயக்கியுள்ளனர். ஷோபு யர்லகட்டா மற்றும் பிரசாத் தேவினேனி தயாரித்துள்ள இந்த அரசியல் குடும்பத் திரில்லர் திரைப்படம் வெற்றி பெறும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஒரு கூட்டுக் குடும்பத்தின் ஒற்றுமை படுகுழியில் விழும் போது, ​​வெகுஜனங்களின் தூதரான வீர நாயுடு படுகொலை செய்யப்பட்டார். அவரது வளர்ப்பு மகன் மோகன ராவின் உயர்வு உயிரியல் மகன் நாயுடுவால் ஸ்தம்பித்தது. மோகன ராவின் மகன் கோபி, தனது பணியை கட் அவுட் செய்துள்ளார். நாயுடுவின் மகன் சுரேஷிடம் போரை எடுத்துச் சென்று தனது தந்தையின் வீழ்ச்சிக்கு பழிவாங்க முயல்கிறார். இந்த நரம்புப் போரின் விளைவுகள் எப்போதுமே விரும்பத்தக்கவை மற்றும் எதிர்பார்க்கப்படும் வரிகளில் இல்லை.

No posts to display