29 C
Chennai
Monday, February 6, 2023
Homeசினிமாகருணாகரன் மற்றும் யோகிபாபு நடித்த பன்னிக்குட்டி படத்தின் திரைவிமர்சனம் இதோ !!

கருணாகரன் மற்றும் யோகிபாபு நடித்த பன்னிக்குட்டி படத்தின் திரைவிமர்சனம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

பாபி சிம்ஹாவின் வசந்த முல்லை படத்தின் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது

பாபி சிம்ஹா நடிப்பில் உருவாகி வரும் வசந்த முல்லை படத்தின் ட்ரெய்லர்...

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட தமிழக விவசாயிகளுக்கு நிவாரணத் தொகையை ஸ்டாலின்...

சமீபத்தில் பெய்த பருவமழையால் பாதிக்கப்பட்ட டெல்டா மற்றும் பிற மாவட்ட விவசாயிகளுக்கு...

வாரிசு படத்தின் ரஞ்சிதமே ரஞ்சிதமே வீடியோ பாடல் இதோ...

வாரிசு படத்தின் ரஞ்சிதாமே வீடியோ பாடலை தயாரிப்பாளர்கள் திங்கள்கிழமை சமூக...

அட்ரா சக்க! சிறப்பான தரமான 2 சம்பவம் தயார்!...

நடிகர் அஜித் குமாரை திருமணம் செய்து கொண்ட நடிகை ஷாலினி இன்ஸ்டாகிராமில்...

வெற்றி மாறனும் ஜூனியர் என்டிஆரும் இணையும் படத்தை பற்றிய...

வெற்றி மாறன் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் விரைவில் ஒரு திட்டத்தில் இணைந்து...

லோ-கீ த்ரில்லரான கிருமியை நமக்கு வழங்கிய பிறகு, அனுசரண் முருகையன் இப்போது தனது அடுத்த படமான பன்னிக்குட்டியை முடிக்கிறார், இது ஒரு பன்றிக்குட்டியைச் சுற்றி வரும் ஒரு முழு நீள நகைச்சுவை, இதில் கருணாகரன் மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோர் முன்னணியில் உள்ளனர். “நான் ஒரு நகைச்சுவையை உருவாக்க விரும்பினேன், இந்த தலைப்பு, எனக்கு மிகவும் ஆர்வமாக இருந்தது, ஏனெனில் அதிக படங்கள் அதைக் கையாளவில்லை, அந்த இடத்தில் இருந்தது. மேலும், ஆண்டவன் கட்டளையை நானும் இணைந்து எழுதியிருந்தேன், அதனால் நகைச்சுவையை ஆராய முடியும் என்ற நம்பிக்கை எனக்கு கிடைத்தது,” என்கிறார் அனுசரண்.

தமிழ் சினிமாவில் இதுவரை வெளிவந்த சில படங்களின் கதைகளைப் பார்க்கும் போது, அட, இப்படி ஒரு கதையா என ஆச்சரியப்பட வைக்கும். சில படங்கள் அட, இதெல்லாம் ஒரு கதையா என யோசிக்க வைக்கும். சில படங்கள், அட, இதில் எங்கே கதை இருக்கிறது என கேட்க வைக்கும். இந்த ‘பன்னிக்குட்டி’ மூன்றாவது ரகம்.

‘சுழல்’ என்ற விறுவிறுப்பான இணையத் தொடரின் சில பகுதிகளை இயக்கிய அனுசரண் தான் இந்த ‘பன்னிக்குட்டி’ படத்தையும் இயக்கியுள்ளார் என்பதை நம்ப முடியவில்லை. இரண்டு மணி நேரப் படத்திலும் எந்த ஒரு இடத்திலும் சுவாரசியம் இல்லை என்பது வியப்பாக உள்ளது.

அடிக்கடி தற்கொலை செய்து தோற்றுப் போகிறவர் கருணாகரன். சாமியார் ஒருவரின் ஆலோசனைப்படி பைக் ஒன்றைத் திருடுகிறார். அந்த பைக்கில் போகும் போது பன்றி மீது இடித்துவிடுகிறார். மீண்டும் அந்தப் பன்றி மீது இடித்தால் தான் கருணாகரனுக்கு நல்லது நடக்கும் என்கிறார் சாமியார். அந்தப் பன்றி எங்கிருக்கிறது என்று நண்பர்களுடன் தேடுகிறார் கருணாகரன். பன்றி கிடைத்ததா ?, சாமியார் சொன்னது போல பன்றி மீது மீண்டும் இடித்தாரா என்பதுதான் இந்தப் படத்தில் கதை என்று சொல்லப்பட்டிருக்கிறது.

கருணாகரன், யோகி பாபு, சிங்கம்புலி, ராமர், தங்கதுரை, திண்டுக்கல் லியோனி என ஆறுவர் கூட்டணி படம் முழுவதும் இருந்தும் அருமையான நகைச்சுவையைத் தராமல் அதிர்ச்சியடைய வைக்கிறார்கள். இதோ, சிரிக்க வைப்பார்கள், அதோ சிரிக்க வைப்பார்கள் என கடைசி வரை காத்திருந்து ஏமாந்து போனதுதான் மிச்சம்.

கருணாகரன் ஜோடியாக நடித்துள்ள லட்சுமிப்ரியா, நடிகை சுனைனாவின் தங்கை போலவே இருக்கிறார். காமெடிதான் இல்லை, இவர்கள் காதல் காட்சியையாவது கொஞ்சம் சுவாரசியமாக எடுத்திருக்கலாம்.

நகைச்சுவைப் படம் எனச் சொல்லி இசையமைப்பாளர் கே–வை அழைத்து வந்திருப்பார்கள் போலும். அவரும் என்னதான் செய்வார். மதுரை பக்கத்து கிராமம்தான் கதைக்களம். அதை யதார்த்தமாகக் காட்டுவதில் ஒளிப்பதிவாளர் சதீஷ் முருகன் உழைத்திருக்கிறார்.

எதிர்பார்த்து ஏமாற்றமடைந்த படங்கள் இந்த ஆண்டில் நிறையவே வந்துவிட்டது. அந்தப் பட்டியலில் இந்தப் படமும்.

பன்னிக்குட்டி – பண்ணிட்டீங்க…சிங்கம் புலி, ராமர், பழைய ஜோக் தங்கதுரை, திண்டுக்கல் லியோனி மற்றும் டி.பி.கஜேந்திரன். கிருமிக்கு இசையமைத்த கே இப்படத்திற்கும் இசையமைக்க, சதீஷ் முருகன் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்