பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தை எம்ஜிஆர் செய்திருக்க வேண்டும்; ஆனால் அதிர்ஷ்டவசமாக, அவர் அதை எங்களுக்காக விட்டுவிட்டார் !!மணிரத்னம்

0
பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தை எம்ஜிஆர் செய்திருக்க வேண்டும்; ஆனால் அதிர்ஷ்டவசமாக, அவர் அதை எங்களுக்காக விட்டுவிட்டார் !!மணிரத்னம்

கல்கியின் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ வரலாற்று நாவலை மையமாக வைத்து மணிரத்னம் இயக்கும் படத்தின் டீசர் ஜூலை 8ஆம் தேதி வெளியிடப்பட்டது. டீசர் வெளியீட்டு விழா சென்னையில் நடைபெற்றது. இதில் இயக்குனர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான், கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, த்ரிஷா, சரத்குமார், விக்ரம் பிரபு மற்றும் ஐஸ்வர்யா லட்சுமி.

விழாவில் மணிரத்னம் பேசுகையில், படத்தின் படப்பிடிப்பின் போது படக்குழு கடுமையாக உழைத்ததாக கூறினார். ஆரம்பகட்ட படப்பிடிப்பு 2019 இல் திட்டமிடப்பட்டதாகவும், அவை தொடங்கிய உடனேயே, நாடு முழுவதும் பூட்டப்பட்டதாகவும், ‘பொன்னியின் செல்வன் 1’ தொற்றுநோய்க்கு இடையில் படமாக்க வேண்டிய படமாக மாறியது என்றும் அவர் கூறினார். இயக்குனர் தனது குழுவை விட்டுவிடாமல் திரைப்படத்தில் தங்கள் பாத்திரங்களை சித்தரிக்க தங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்ததற்காக பாராட்டினார்.

‘பொன்னியின் செல்வன்’ பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பே எடுக்கத் திட்டமிடப்பட்ட படம் என்று மணிரத்னம் தெரிவித்தார். நடிகர் எம்.ஜி. ராமச்சந்திரன் தனது தொழில் வாழ்க்கையின் உச்சத்தில் இருந்தபோது வந்தியத்தேவன் வேடத்தில் நடிப்பதாக கூறப்பட்டதாகவும், ஆனால் அந்த படத்தை தயாரிக்க முடியவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். ஒரு வரலாற்று சிறப்புமிக்க படைப்பை இயக்கும் வாய்ப்பை எம்.ஜி.ஆர் விட்டுச்சென்றது அதிர்ஷ்டம் என்றும் அவர் கூறினார்.

விழாவில் பேசிய நடிகை த்ரிஷா, ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தில் குந்தவையாக நடித்ததில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைகிறேன் என்றார். மணிரத்னத்தின் ‘குந்தவை’ படத்தில் நடித்ததில் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக நடிகை கூறினார்.

‘பொன்னியின் செல்வன்’ தமிழ், இந்தி, மலையாளம், கன்னடம், தெலுங்கு ஆகிய மொழிகளில் செப்டம்பர் 30ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. டிரைலர் மற்றும் ஆடியோ வெளியீட்டு தேதியை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

No posts to display