பொன்னியின் செல்வன் அடுத்த தலைமுறைக்கு மணி சாரின் பரிசு கார்த்திக் !!

0
பொன்னியின் செல்வன் அடுத்த தலைமுறைக்கு மணி சாரின் பரிசு கார்த்திக் !!

மணிரத்னம் இயக்கத்தில் பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் டீசர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. டீசர் வெளியீட்டு விழாவில் பேசிய நடிகர் கார்த்தி சிவக்குமார், இப்படம் அடுத்த தலைமுறைக்கு ஒரு பரிசு.

“இந்தப் படம் மணி சார் அடுத்த தலைமுறைக்குக் கொடுத்த பரிசு. சோழர்களின் வரலாற்றை நாங்கள் படிக்கவில்லை, எனவே இது ஒரு முழு உலகத்தையும் புதிய தலைமுறைக்கு திறக்கும்” என்று அவர் கூறினார்.
ஒரு கதையை நினைவு கூர்ந்த அவர், “ஒரு சமயம், என் அம்மாவின் தோழிகள், வந்தியத்தேவனைப் போன்ற ஒரு கணவனைப் பெறுவான் என்று அவளிடம் சொன்னார்கள். நான் அந்த வேடத்தில் நடிக்கிறேன் என்று அவளிடம் பகிர்ந்து கொண்டபோது, ​​அவர் இந்த சம்பவத்தை என்னிடம் கூறினார்.”

அந்த புத்தகத்தை தான் படிக்கவில்லை என்றும் நடிகர் கூறியுள்ளார். “இந்தப் பாத்திரத்திற்குத் தயாராவதற்கு, வரலாற்று ஆர்வலரான ஒரு நண்பரிடம், வந்தியத்தேவனைப் பற்றிக் கேட்டிருந்தேன். அவர் ஒரு பயிற்சி பெற்ற ஐஏஎஸ் அதிகாரி, எல்லாத் திறமைகளையும் பெற்றவர், ஆனால் ஆட்சி செய்ய அதிகாரம் இல்லாதவர் என்று சொன்னார். அவருக்குப் பெண்கள் மீது ஆர்வம் உண்டு. ராஜ்யத்திற்கு” என்று அவர் நினைவு கூர்ந்தார்.
நீண்ட காத்திருப்புக்குப் பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் டீசரை வெளியிட்டுள்ளனர், மேலும் மணிரத்னம் இயக்கியிருக்கும் இந்த படம் ரசிகர்களை அசத்துகிறது. அமிதாப் பச்சன், சூர்யா, மோகன்லால், மகேஷ் பாபு மற்றும் ரக்ஷித் ஷெட்டி ஆகியோர் முறையே ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் இந்தி, தமிழ், மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் கன்னட பதிப்புகளை தங்கள் ட்விட்டர் பக்கங்களில் வெளியிட்டுள்ளனர்.

தமிழ் எழுத்தாளர் கல்கியின் பிரபலமான காவிய நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்டு எடுக்கப்பட்ட பொன்னியின் செல்வன், சோழர்கள் காலத்தில் திரையுலகில் பல பெரிய பெயர்கள் நடித்த ஒரு வரலாற்று கற்பனையாகும், மேலும் இது பல தசாப்தங்களாக மணிரத்னத்தின் பேரார்வத் திட்டமாகும். ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், விக்ரம், கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, பிரகாஷ் ராஜ், பார்த்திபன், சரத்குமார், ஜெயராம் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

பிரபல ஒளிப்பதிவாளர் ரவி வர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்திருக்கும் இந்த படத்திற்கு ஆஸ்கார் விருது வென்ற ஏஆர் ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார். பழம்பெரும் கலை இயக்குனரான தோட்டா தரணி மற்றும் பல தேசிய விருது பெற்ற எடிட்டர் ஸ்ரீகர் பிரசாத் ஆகியோரும் இந்த இரண்டு பகுதி திரைப்படத் தொடரின் ஒரு பகுதியாக உள்ளனர்.
வரலாற்று நாடகத்தின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்த நிலையில், ‘பிஎஸ் 1’ படத்தின் முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30-ம் தேதி வெளியாக உள்ளது.

No posts to display