தேனி மாவட்ட அதிமுக நிர்வாகிகள் இபிஎஸ்க்கு ஆதரவு

0
தேனி மாவட்ட அதிமுக நிர்வாகிகள் இபிஎஸ்க்கு ஆதரவு

எம்.ஜி.ஆர் நிறுவிய கட்சி ஜூலை 11-ம் தேதி முக்கிய பொதுக்கூட்டத்திற்கு தயாராகி வரும் நிலையில் அதிமுகவில் முழு சுறுசுறுப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சந்திப்பு ஏற்பாடுகளுக்கு இடையே, தேனியில் உள்ள அக்கட்சியின் நிர்வாகிகள் எடப்பாடி கே.பழனிசாமிக்கு ஆதரவு தெரிவிக்க முன்வந்துள்ளனர்.

அதிமுகவில் ஒரே தலைமைக்கான கோரிக்கை எழுந்ததில் இருந்தே, இபிஎஸ் மற்றும் ஓபிஎஸ் முகாம்களுக்கு இடையே விஷயங்கள் எளிதாக இருக்கவில்லை, ஏனெனில் விரைவான முடிவெடுப்பதற்கு இபிஎஸ் தலைமையில் ஒரே தலைமை வேண்டும், அதேசமயம் தற்போதுள்ள இரட்டைத் தலைமை தொடர வேண்டும் என்று ஓபிஎஸ் விரும்பினார்.

கட்சி விவகாரங்களில் நீதித்துறை தலையீட்டை ஓபிஎஸ் நாடும் அதே வேளையில், ஓபிஎஸ்ஸின் கோட்டையான தேனியில் முக்குலத்தோர் பெரும்பான்மையுடன் (பன்னீர்செல்வம் சமூகம்) தென் மாவட்டத்தை அடைந்து வருகிறார். ஓ.பி.எஸ்., அழுத்தத்தில் இருந்தபோது, ​​இந்த மாவட்டமே அவருக்கு இடையூறாக இருந்து வருகிறது.

ஆனால், ஓபிஎஸ் முகாமில் இருந்த தேனியில் உள்ள நிர்வாகிகள், பழனிசாமிக்கு ஆதரவாக களமிறங்கியுள்ளனர். அனைத்து முக்கிய கூட்டத்திற்கு முன்னதாக பழனிசாமி அணியில் முன்னாள் எம்பி பார்த்திபன், கூடலூர் செயலாளர் அருண்குமார், ஐடி பிரிவு பாலச்சந்தர், தனலட்சுமி சொக்கலிங்கம், மாவட்ட இணை செயலாளர் கரிகாலன், எம்ஜிஆர் மன்ற இணை செயலாளர் நாராயணன், தேனி துணை செயலாளர் தயாளன் ஆகியோர் இணைந்துள்ளனர்.

இந்த வளர்ச்சியால், ஏற்கனவே தேய்ந்து கொண்டிருந்த பன்னீர்செல்வம் தரப்பு மேலும் வலுவிழந்து வருகிறது.

ஓபிஎஸ் முகாமுக்கும், ஈபிஎஸ் முகாமுக்கும் இடையே கட்சிக்குள்ளும் நீதிமன்றத்திலும் உரசல் உச்சத்தை தொட்டுள்ளது. சமீபத்தில், இபிஎஸ்-க்கு நிம்மதி அளிக்கும் வகையில் அதிமுகவின் செயல்பாடுகளுக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் பிறப்பித்த இடைக்கால உத்தரவுக்கு உச்சநீதிமன்றம் தடை விதித்தது. இதற்கிடையில், இபிஎஸ்ஸை பொதுச்செயலாளர் ஆக்கினால் ஓரங்கட்டப்பட்டு விடுமோ என்ற அச்சத்தில் ஓபிஎஸ் பொதுக்குழு கூட்டத்தை நிறுத்த தூணாக ஓடி வருகிறார். அவரது இடைவிடாத நாட்டம் வீண் போகவில்லை, ஏனெனில் ஜிசி சந்திப்பு நடத்த திட்டமிடப்படுவதற்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன்பு, ஜூலை 11 ஆம் தேதி காலை 9 மணிக்கு சென்னை உயர் நீதிமன்றம் உத்தரவு பிறப்பிக்கும்.

No posts to display