ட்வீட்களுக்கான புதிய CoTweets அம்சத்தை Twitter அறிமுகம் செய்ய உள்ளது !!

0
ட்வீட்களுக்கான புதிய CoTweets அம்சத்தை Twitter அறிமுகம் செய்ய உள்ளது !!

அமெரிக்க மைக்ரோ பிளாக்கிங் மற்றும் சமூக வலைப்பின்னல் தளமான ட்விட்டர் இந்த வாரம் ஒரு புதிய CoTweets அம்சத்தை சோதிக்கத் தொடங்கியுள்ளது, இது இரண்டு கணக்குகளை ஒரு ட்வீட்டை இணை-ஆசிரியர் செய்ய அனுமதிக்கிறது மற்றும் இரண்டும் ஒரே ட்வீட்டில் குறியிடப்படும்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் நிறுவனம் இந்த யோசனையை பரிசோதிக்கத் தொடங்கிய பிறகு, இந்த புதிய அம்சம் இப்போது சில பயனர்களுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு நேரலையில் இருப்பதை நிறுவனம் தி வெர்ஜிடம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

“ட்விட்டரில் மக்கள் ஒத்துழைப்பதற்கான புதிய வழிகளை நாங்கள் தொடர்ந்து ஆராய்ந்து வருகிறோம்” என்று ட்விட்டர் செய்தித் தொடர்பாளர் ஜோசப் ஜே. நுனெஸ் தி வெர்ஜுக்கு அளித்த அறிக்கையில் விளக்கினார்.

மேலும், “புதிய பார்வையாளர்களை வளரவும் அடையவும், மற்ற கணக்குகளுடனான அவர்களின் ஒத்துழைப்பை வலுப்படுத்தவும் இந்த அம்சத்தை மக்கள் மற்றும் பிராண்டுகள் எவ்வாறு பயன்படுத்தலாம் என்பதை அறிய, நாங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு CoTweets ஐ சோதித்து வருகிறோம்.”

பல ட்விட்டர் பயனர்கள் CoTweets அம்சத்தை சோதித்து வருகின்றனர், மேலும் அனுபவம் முக்கிய ட்வீட் ஆசிரியரை ட்வீட்டில் குறியிடப்படும்படி அழைக்கவும் மற்றும் DM இல் உள்ள உள்ளடக்கங்களைப் பற்றி விவாதிக்கவும் அனுமதிக்கிறது.

இரண்டாவது கணக்கு இணைந்து எழுதிய ட்வீட்டை அங்கீகரிக்க வேண்டும், அதன் விளைவாக வரும் ட்வீட் இது இரண்டு நபர்களால் இணைந்து எழுதப்பட்டதாகக் காட்டுகிறது, ஆனால் பதில்கள் ட்வீட்டின் முக்கிய ஆசிரியரை நோக்கி மட்டுமே அனுப்பப்படுகின்றன.

இன்ஸ்டாகிராம் கடந்த ஆண்டு முதல் தனது சேவையில் இதேபோன்ற இணை-ஆசிரியர் அம்சத்தை வழங்கி வருகிறது, மேலும் தி வெர்ஜ் படி, இது போன்ற ட்விட்டர் அம்சத்தை செல்வாக்கு செலுத்துபவர்களும் பிராண்டுகளும் விரைவாகப் பயன்படுத்துவார்கள் என்று கருதுவது நியாயமானது.

No posts to display