வடபழனியில் இருந்து அசோக் பில்லர் வரை போக்குவரத்து மாற்றம்

0
வடபழனியில் இருந்து அசோக் பில்லர் வரை போக்குவரத்து மாற்றம்

வடபழனி சந்திப்பு முதல் அசோக் பில்லர் வரையிலான 100 அடி சாலையில் போக்குவரத்து நெரிசலைக் குறைக்கும் வகையில், சென்னை போலீஸார் போக்குவரத்து மாற்றங்களை அறிவித்துள்ளனர், இது சனிக்கிழமை (ஜூலை 9) முதல் சோதனை அடிப்படையில் அமல்படுத்தப்படும்.

அதன்படி, 2வது அவென்யூ சந்திப்பில் இருந்து 4வது அவென்யூ சந்திப்பு வரை 100 அடி சாலை ஒருவழியாக அமைக்கப்படும். அசோக் பில்லரில் இருந்து கோயம்பேடு, வடபழனி மற்றும் கே.கே.நகர் நோக்கி செல்லும் வாகனங்கள் எந்த மாற்றமும் இன்றி வழக்கமான பாதையில் செல்லலாம்.

அசோக் பில்லரில் இருந்து தி நகர் மற்றும் கோடம்பாக்கம் நோக்கி செல்லும் வாகனங்கள் 2வது அவென்யூ சந்திப்பில் வலதுபுறம் திரும்பி 4வது அவென்யூ மற்றும் அம்பேத்கர் சாலை வழியாக செல்ல வேண்டும்.

கோயம்பேடு மற்றும் வடபழனியிலிருந்து அசோக் பில்லர் நோக்கிச் செல்லும் வாகனங்கள் 2வது அவென்யூ சந்திப்பில் இடதுபுறம் திரும்பி 4வது அவென்யூ சாலையில் நுழைந்து 100 அடி சாலையில் கவிஞர் சுரதா சிலை அருகே வந்து அசோகர் தூண் நோக்கிச் செல்ல வேண்டும்.

வடபழனியிலிருந்து தி.நகர் செல்லும் வாகனங்கள் 2வது அவென்யூ சந்திப்பில் இடதுபுறம் திரும்பி 4வது அவென்யூ வழியாக தி.நகர் சென்றடைய வேண்டும்.

பி.டி.ராஜன் சாலை-பி.வி.ராஜமன்னார் சாலை சந்திப்பு முதல் 2-வது அவென்யூ-100 அடி சாலை சந்திப்பு வரை தற்போதுள்ள ஒரு வழி இருவழிப் போக்குவரமாக மாற்றப்படும்.

பி.டி.ராஜன் ரோடு – ராஜமன்னார் ரோட்டில் இருந்து வரும் வாகனங்கள், 2வது அவென்யூ -100 அடி ரோட்டில் சென்று, 2வது அவென்யூ வழியாக டி நகர் மற்றும் அசோக் பில்லர் வரை நேரடியாக செல்ல வேண்டும்.

வடபழனியிலிருந்து கே.கே.நகர் நோக்கிச் செல்லும் வாகனங்கள் 2வது அவென்யூ சந்திப்பில் இடதுபுறம் திரும்பி 4வது அவென்யூ வழியாக 3வது மற்றும் 6வது அவென்யூவை அடைந்து, 100 அடி சாலையில் வலதுபுறம் திரும்பி பிடி வழியாக கே.கே.நகர் சென்றடைய வேண்டும். ராஜன் சாலை.

கோடம்பாக்கம் மற்றும் தி.நகரிலிருந்து வடபழனி மற்றும் கோயம்பேடு நோக்கிச் செல்லும் வாகனங்கள் 4வது அவென்யூ, 3வது மற்றும் 6வது அவென்யூ வழியாகச் சென்று 100 அடி சாலையில் வலதுபுறம் திரும்பிச் சென்று இலக்கை அடைய வேண்டும்.

வாகன ஓட்டிகள் ஒத்துழைக்குமாறு போலீசார் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளனர்.

No posts to display