தங்கம் கடத்தல் வழக்கு: முதல்வர் விஜயன் தன்னை துன்புறுத்தியதாக ஸ்வப்னா ஒரே போடு !!

0
தங்கம் கடத்தல் வழக்கு: முதல்வர் விஜயன் தன்னை துன்புறுத்தியதாக ஸ்வப்னா ஒரே போடு  !!

கேரளாவில் தங்க கடத்தல் வழக்கில் குற்றம்சாட்டப்பட்ட ஸ்வப்னா சுரேஷ், உண்மையை வெளிக்கொண்டு வருவதற்காக முதல்வர் பினராயி விஜயன் தன்னை துன்புறுத்துவதாக குற்றம்சாட்டியுள்ளார்.

அப்போது செய்தியாளர்களிடம் பேசிய சுரேஷ், “பொதுமக்களைக் காக்க வேண்டிய கேரள முதல்வர், தற்போது என்னை பட்டினி கிடக்க வைத்துள்ளார். உண்மையை வெளியே கொண்டு வர முயற்சிப்பதால் அவர் என்னைத் துன்புறுத்துகிறார். அவர் தனது மகளுக்கு மட்டும் செய்ய முடியாது. அவர் நம் அனைவரையும் மகள்களாக கருத வேண்டும்.

“நேற்று முன்தினம், என் மீது பதிவு செய்யப்பட்ட சதி வழக்கில், குற்றப்பிரிவு என்னை விசாரித்தது. அடிப்படையில், இது துன்புறுத்தல். விசாரணைக் குழு என்னை HRDS INDIAவில் இருந்து விலகச் சொன்னது மற்றும் எனது வழக்கறிஞர் கிருஷ்ணாராஜை கைவிடச் சொன்னது. இது ஒரு அச்சுறுத்தல்.” அவன் சேர்த்தான்.

ஜூலை 5, 2020 அன்று, திருவனந்தபுரம் விமான நிலையத்தில், திருவனந்தபுரத்தில் உள்ள ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் துணைத் தூதரகத்திற்கு வழங்கப்பட இருந்த ஒரு தூதரகப் பையில் இருந்து, 30 கிலோகிராம் 24 காரட் தங்கம், 14.82 கோடி ரூபாய் மதிப்புள்ள, மத்திய மறைமுக வரிகள் மற்றும் சுங்க வாரியத்தால் கைப்பற்றப்பட்டது.

தேசிய புலனாய்வு முகமை (என்ஐஏ) விசாரணையில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களில் ஒருவரான ஸ்வப்னா சுரேஷுடன் தொடர்பு இருப்பது முதற்கட்ட விசாரணையில் உறுதி செய்யப்பட்டதையடுத்து, கேரள முதல்வர் பினராயி விஜயனின் முதன்மைச் செயலாளர் எம் சிவசங்கர் சஸ்பெண்ட் செய்யப்பட்டு பதவியில் இருந்து நீக்கப்பட்டார்.

No posts to display