உதயநிதிக்கு கமல்ஹாசனின் இரட்டை வாழ்த்துகள் !! எதற்காக தெரியுமா ?

0
உதயநிதிக்கு கமல்ஹாசனின் இரட்டை வாழ்த்துகள் !! எதற்காக தெரியுமா ?

கமல்ஹாசன் கடைசியாக ‘விக்ரம்’ என்ற ஆக்‌ஷன்-டிராமாவை வழங்கினார், மேலும் படம் எல்லா காலத்திலும் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது. கமல்ஹாசனின் ‘விக்ரம்’ உலகம் முழுவதும் ரூ. 400 கோடிக்கு மேல் வசூலித்தது, மேலும் அந்த படத்தை தமிழ்நாட்டில் விநியோகித்ததுதான் படத்தின் வெற்றிக்கு உதயநிதி முக்கிய காரணம். கமல்ஹாசன் தற்போது உதயநிதி ஸ்டாலினை சந்தித்து ‘விக்ரம்’ படத்தில் இணைந்திருப்பதற்கு வாழ்த்து தெரிவித்து விநியோகஸ்தர்-தயாரிப்பாளர்-நடிகருக்கு நினைவு பரிசு வழங்கினார். அதற்கு ஈடாக, ‘விக்ரம்’ நடிகருக்கு உதயநிதியும் பெரியார் மற்றும் அம்பேத்கரின் மினி சிலைகளை பரிசாக வழங்கினார். உதயநிதியின் கடைசி வெளியீடான ‘நெஞ்சுக்கு நீதி’ படத்திற்காக கமல்ஹாசன் பாராட்டியதோடு, படத்தைப் பார்த்து ரசித்ததாகவும் தெரிவித்தார். திரு.ஹாசன் அவர்கள் நல்ல படத்தை எடுத்ததற்காக படத்தின் இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளரை வாழ்த்தினார்.

படத்திற்காக கமல்ஹாசன் தன்னைப் பாராட்டியதைப் பற்றி உதயநிதி தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் அவரது அன்பான வார்த்தைகளுக்கு நிபுணர் நடிகருக்கு நன்றி தெரிவித்தார். அரசியல் பயணத்தில் இருவரும் வெவ்வேறு பாதையில் சென்றாலும், சினிமா என்று வரும்போது ஒருவரையொருவர் பாராட்டுகிறார்கள். உதயநிதியுடன் ‘நெஞ்சுக்கு நீதி’ இயக்குனர் அருண்ராஜா காமராஜ், தயாரிப்பாளர் போனி கபூர் ஆகியோரும் கமல்ஹாசனை சந்தித்துள்ளனர்.

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய ‘விக்ரம்’ திரைப்படம் உலகளவில் ரூ.400க்கும், உள்நாட்டில் 300 கோடிக்கும், தமிழ்நாட்டில் 150 கோடிக்கும் அதிகமாக வசூலித்து பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வெற்றிப் படமாக மாறியுள்ளது. இதற்கிடையில், ‘விக்ரம்’ அதன் டிஜிட்டல் பிரீமியர் நேற்று இரவு நடைபெற்றது, மேலும் படம் இப்போது பல OTT தளங்களில் ரசிகர்கள் ரசிக்கக் கிடைக்கிறது.

No posts to display