தளபதி விஜய் விரைவில் இன்ஸ்டாகிராமில் இணைய உள்ளார் !!

0
தளபதி விஜய் விரைவில் இன்ஸ்டாகிராமில் இணைய உள்ளார் !!

ஒரு பிரபலமான தமிழ் நடிகராக இருந்து, தளபதி விஜய் தென்னிந்திய முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவராக மாறியுள்ளார், ஏனெனில் அவரது படங்கள் தொடர்ந்து பாக்ஸ் ஆபிஸில் இலக்கை தாக்குகின்றன. ஸ்டைலிஷ் நடிகருக்கு உலகம் முழுவதும் பரவலான ரசிகர்கள் உள்ளனர். இப்போது, ​​​​தளபதி விஜய் விரைவில் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் அறிமுகமாக இருப்பதாக சமீபத்திய அறிக்கை தெரிவிக்கிறது.

விஜய்க்கு அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் மற்றும் பேஸ்புக் பக்கங்கள் இருந்தாலும், அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் ஆக்டிவாக இல்லை. இருப்பினும், நடிகர் விஜய்யின் பெயரில் ஒரு பக்கம் சமீபத்தில் உருவாக்கப்பட்டு, அது இப்போது தனிப்பட்டதாக இருப்பதால், நடிகர் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் நுழைய முடிவு செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. ஒரு வரலாற்றுப் பதிவைச் செய்ய நடிகர் தனது கணக்கு சரிபார்க்கப்படுவதற்காகக் காத்திருப்பது போல் தெரிகிறது.

விஜய் தனது சமூக வலைதள பக்கங்களில் மிகவும் அரிதாகவே ஆக்டிவாக இருப்பார். இவர் தனது படங்களின் ஒன்றிரண்டு போஸ்டர்களை தனது பக்கத்தில் ஷேர் செய்துவிட்டு மற்ற நாட்களில் ஆஃப்லைனில் சென்று வருகிறார். . மேலும், அவரது திரைப்படங்களில் இருந்து நடிகரின் வீடியோக்கள் மற்றும் ரீல்கள் சமூக தளங்களில் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகின்றன, மேலும் நடிகரின் திரைப்படங்களின் வீடியோவைப் பார்க்காமல் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு நாள் கடப்பது கடினம்.

வேலை முன்னணியில், விஜய் தற்போது ஹைதராபாத்தில் வம்ஷி பைடிபலியுடன் ‘வரிசு’ படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார், மேலும் படம் 2023 பொங்கலுக்கு வெளியிடப்படுவதால் சீராக முன்னேறி வருகிறது.

No posts to display