‘சந்திரமுகி 2’ படத்தில் கதாநாயகியாக நடிப்பது யார் தெரியுமா ? நீங்களே பாருங்க !!

0
‘சந்திரமுகி 2’ படத்தில் கதாநாயகியாக நடிப்பது யார் தெரியுமா ? நீங்களே பாருங்க !!

‘சந்திரமுகி 2’ படத்தை ராகவா லாரன்ஸ் அறிவித்து, சில வாரங்களுக்கு முன் படம் அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கப்பட்டது. நாயகியாக திரிஷா நடிப்பதாக கூறப்பட்டது. இருப்பினும், ‘சந்திரமுகி 2’ படத்தில் லட்சுமி மேனன் கதாநாயகியாக நடிக்கவுள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது.

‘சந்திரமுகி 2’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் சில காரணங்களால் த்ரிஷாவை கதாநாயகியாக நடிக்க வைக்க முடியவில்லை, மேலும் அவர்கள் முன்னணி பெண்ணாக நடிக்க மற்றொரு உயரமான நடிகையை கண்டுபிடித்துள்ளனர். நடிகை இதுவரை ஒரு திகில் படம் செய்யாததால் லட்சுமி மேனனும் சிறந்த தேர்வாக இருப்பார். நடிகை பங்கேற்பது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும்

இப்படத்தின் முதல் ஷெட்யூல் அடுத்த வாரம் ஜூலை 15-ம் தேதி மைசூரில் தொடங்கி 30 நாட்கள் நடைபெறவுள்ளது. படத்தின் அடுத்தகட்ட படப்பிடிப்பு இன்னும் திட்டமிடப்படவில்லை, முதல் ஷெட்யூல் முடிந்தவுடன் அது ஸ்கெட்ச் செய்யப்படும்.

ராகவா லாரன்ஸ் இயக்குனர் வாசுவுடன் இணைந்து 2006 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த ரஜினியின் மெகா ஹிட் படத்தின் இரண்டாம் பாகமான ‘சந்திரமுகி 2’ படத்தில் இணைந்துள்ளார். ‘சந்திரமுகி’ படத்தில் நகைச்சுவை வேடத்தில் நடித்த வடிவேலுவும் இப்படத்தின் இசையமைப்பில் ஒரு பகுதியாக உள்ளார். எம்.எம்.கீரவாணி அடித்திருப்பார்.

No posts to display