சரவணன் மற்றும் ஊர்வசி ரவுடேலா நடித்துள்ள ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் ரீலிஸ் இதோ !!

0
சரவணன் மற்றும் ஊர்வசி ரவுடேலா நடித்துள்ள ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் ரீலிஸ் இதோ !!

பிரபல தொழிலதிபர் சரவணன் ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் மூலம் சினிமாவில் கால் பதிக்கிறார். சரவணனுக்கு ஜோடியாக பாலிவுட் நடிகை ஊர்வசி ரவுடேலா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார், மேலும் அவர் இப்படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமாகிறார். தற்போது, ​​படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை லாக் செய்துள்ளதாக அதிகாரப்பூர்வ தகவல் வெளியாகியுள்ளது. சில பெரிய வெளியீடுகளுக்கு மத்தியில் சரவணனின் முதல் படத்திற்கான பொருத்தமான வெளியீட்டு தேதியை தயாரிப்பாளர்கள் கண்டறிந்துள்ளனர், மேலும் படம் இப்போது ஜூலை 28 ஆம் தேதி வெளியிடப்படும் என்று அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பிரபல இயக்குனர் ஜோடியான ஜே.டி மற்றும் ஜெர்ரி இணைந்து இயக்கியுள்ள ‘தி லெஜண்ட்’ சுமார் ரூ.100 கோடி மதிப்பீட்டில் உருவாகியுள்ளது, மேலும் இது தமிழ், தெலுங்கு, ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகும் திரைப்படத்துடன் இந்திய அளவில் வெளியாகவுள்ளது. மலையாளம், கன்னடம், ஹிந்தி. இந்த படத்தின் மூலம், சரவணன் பிரமாண்டமாக அறிமுகமாகிறார், மேலும் இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒரு அறிமுக நடிகருக்கு சில மந்திர எண்களை சம்பாதிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

‘தி லெஜண்ட்’ ஆடியோ வெளியீட்டு விழா ஜூன் மாதம் சென்னையில் நடந்தது. இந்த விழாவில் தென்னிந்திய பத்து முன்னணி நடிகைகள் கலந்து கொண்டனர். ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையமைத்துள்ளார், மேலும் இப்படத்தில் விவேக், நாசர், பிரபு, சுமன், இமான் அண்ணாச்சி, யாஷிகா ஆனந்த் உள்ளிட்ட பல பிரபல முகங்களும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display