இணையத்தில் படு வைரலாகும் தளபதி விஜய்யின் மச்சினிச்சி புகைப்படம் வைரல் !!

0
இணையத்தில் படு வைரலாகும்  தளபதி விஜய்யின் மச்சினிச்சி  புகைப்படம் வைரல் !!

தென்னிந்தியாவின் மிகவும் கவர்ச்சியான சூப்பர் ஸ்டார்களில் ஒருவரான தளபதி விஜய், லண்டனைச் சேர்ந்த தொழிலதிபர் சொர்ணலிங்கத்தின் மூத்த மகள் சங்கீதாவை 1999 இல் காதலித்து திருமணம் செய்துகொண்டார். தம்பதியருக்கு திவ்யா சாஷா மற்றும் ஜேசன் விஜய் ஆகிய இரண்டு வளர்ந்த குழந்தைகள் உள்ளனர்.

இதற்கிடையில் விஜய் பட செட்டுக்கு சங்கீதா சென்ற த்ரோபேக் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. அவருடன் அவரது தங்கையும் காணப்படுவது சிறப்பம்சமாகும். உடன்பிறப்புகளுக்கு இடையேயான நெருங்கிய ஒற்றுமை நெட்டிசன்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியுள்ளது. சொர்ணலிங்கத்தின் இளைய மகள் பல்வேறு குடும்ப தொழில்களுக்கு தலைமை தாங்கி லண்டனில் குடியேறியதாக கூறப்படுகிறது.

வம்ஷி பைடிபள்ளி இயக்கத்தில் ராஷ்மிகா மந்தனா நடிக்கும் ‘வரிசு’ படத்தின் புதிய ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பில் விஜய் தற்போது ஹைதராபாத்தில் இருக்கிறார். அக்டோபரில் அவர் தனது அடுத்த ‘தளபதி 67’ படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்குகிறார்.

No posts to display