பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் த்ரிஷாவின் புதிய போஸ்டர் இதோ !!

0
பொன்னியின் செல்வன் படத்தில்  த்ரிஷாவின்  புதிய போஸ்டர் இதோ !!

பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நந்தினியாக நடிக்கும் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனின் கேரக்டர் போஸ்டரை வெளியிட்ட தயாரிப்பாளர்கள் இன்று த்ரிஷாவின் புதிய போஸ்டரை வெளியிட்டுள்ளனர்.

“ஆண்களின் உலகில், தைரியமான பெண். இளவரசி குந்தவையை முன்வைக்கிறேன்” என்று மெட்ராஸ் டாக்கீஸின் அதிகாரப்பூர்வ கைப்பிடி ட்வீட் செய்து புதிய போஸ்டரைப் பகிர்ந்து கொண்டது. ஆதித்ய கரிகாலனாக விக்ரம், வல்லவரையன் வந்தியத்தேவன் வேடத்தில் கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ள போஸ்டர்கள் தற்போது வெளியாகியுள்ளன.

இப்படத்தில் ஜெயம் ரவி, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, பார்த்திபன், சரத்குமார், பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயராம், விக்ரம் பிரபு, ஷோபிதா துலிபாலா, அஷ்வின் காக்குமானு, பிரபு உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

மணிரத்னம் இயக்கும் இப்படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்க, ரவிவர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். இப்படத்தின் முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30-ம் தேதி வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ள நிலையில், டூயலாஜி படமாக உருவாகியுள்ளது.

No posts to display