பா ரஞ்சித்தின் நட்சத்திரம் படத்தின் First look இதோ

0
பா ரஞ்சித்தின் நட்சத்திரம் படத்தின் First look  இதோ

இயக்குனர் பா.ரஞ்சித் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் தமிழ் திரைப்படமான நட்சத்திரம் நகர்கிறது படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் புதன்கிழமை சமூக வலைதளங்களில் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது.

அட்டகத்தி (2012) படத்திற்குப் பிறகு ரஞ்சித் மீண்டும் காதல் வகைக்கு வரும் படம் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இருப்பினும், வரவிருக்கும் படம் காதல் மற்றும் LGBTQIA கருப்பொருளின் வெவ்வேறு அம்சங்களைக் கையாள்வதாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது, அவை அரசியல் குறிப்புகளையும் கொண்டிருக்கக்கூடும்.

நட்சத்திரம் நகர்கிறது படத்தில் காளிதாஸ் ஜெயராம், துஷாரா விஜயன், கலையரசன் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். 2021 டிசம்பரில் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்தது. இதில் நடிகர்கள் ஹரி கிருஷ்ணா, ஷபீர் கல்லரக்கல் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். சுவரொட்டியில் துஷாரா முக்கிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார், நீல நிற முடியை விளையாடுகிறார், மற்ற நடிகர்கள் அவரது தலைமுடியின் பூட்டுகளுக்குள் சிறிய அளவில் காட்டப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த படத்திற்கு கிஷோர் குமார் ஒளிப்பதிவும், ரஞ்சித் தயாரித்த இரண்டம் உலகப் போரின் கடைசி குண்டு படத்தில் இருவரும் இணைந்து பணியாற்றிய தென்மாவின் இசையும் இருக்கும். ஆர்.கே.செல்வா படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார்.

நட்சத்திரம் நகர்கிறது நீலம் புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் யாழி பிலிம்ஸ் தயாரிக்கிறது. படம் விரைவில் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display