Wednesday, December 7, 2022
Homeசினிமாயோகி பாபு மற்றும் ஓவியா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ...

யோகி பாபு மற்றும் ஓவியா நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

Date:

Related stories

‘பிக் பாஸ் வீட்டில் சர்ப்ரைஸ் என்ட்ரி கொடுக்க போவது இந்த நடிகையா ? கசிந்த உண்மை இதோ

'பிக் பாஸ் தமிழ் 6' நிகழ்ச்சி கடந்த இரண்டு மாதங்களாக விறுவிறுப்பாக...

வணங்கான் படத்தில் சூர்யாவுக்கு பதிலாக அதர்வா நடிக்கிறா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

பாலா இயக்கத்தில் நடிக்கும் ‘வணங்கான்’ படத்தில் இருந்து நடிகர் சூர்யா விலகுவதாக...

‘தளபதி 67’ கதாநாயகி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

மாடலாக மாறிய நடிகை பிரியா ஆனந்த் தமிழ் படங்களில் நடித்ததற்காக பிரபலமானவர்,...

உண்மையிலேயே துணிவு படத்தில் ஹீரோயின் யார் தெரியுமா ? அப்ப மஞ்சுவாரியர் வினோத் கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை இதோ

அஜீத், இயக்குனர் எச்.வினோத்துடன் மூன்றாவது முறையாக கைகோர்த்துள்ள 'துணிவு' படத்தின் இறுதிக்கட்ட...
spot_imgspot_img

யோகி பாபு மற்றும் ஓவியா நடிப்பில் உருவாகி வரும் பூமர் அங்கிள் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் வெளியாகியுள்ளது. மகிழ் திருமேனியின் முன்னாள் உதவியாளர் சுவதீஸ் எம்.எஸ் இயக்கியுள்ள இப்படத்தின் போஸ்டரை சிபி சத்யராஜ் வெளியிட்டார். அந்த போஸ்டர்களில் ஓவியா வொண்டர் வுமன் உடையில் விளையாடுவதையும், யோகி பாபு துப்பாக்கி ஏந்தியிருப்பதையும் பார்க்கிறோம்.

ஃபிரண்ட்ஸ் (2001) திரைப்படத்தில் வடிவேலுவின் பிரபலமான கதாபாத்திரத்தில் இருந்து பெறப்பட்ட இந்தப் படத்திற்கு முன்னதாக ஒப்பந்தக்காரர் நேசமணி என்று பெயரிடப்பட்டது. கடந்த ஆண்டு வெளியிடப்பட்ட போஸ்டரில் ஸ்பைடர்மேன் மாஸ்க், சால்வடார் டாலி மாஸ்க் (பணம் கொள்ளை) மற்றும் விஜய்யின் தலைவா (2013) – டைம் டு லீட் போன்ற பல பாப் கலாச்சார குறிப்புகள் இருந்தன. இப்போது தயாரிப்பாளர்கள் தலைப்பு மாற்றத்தை தேர்வு செய்துள்ளனர்.

டைட்டில் மாற்றம் குறித்து இயக்குனர் சுவதீஸ் கூறுகையில், “வடிவேலு சாரின் மறுபிரவேசம் எதிர்பாராதது. அவர் திரும்பி வந்ததும், யோகி பாபு சார், நடிகருக்கு மரியாதை செலுத்தும் வகையில் தலைப்பை மாற்றும்படி என்னிடம் கோரிக்கை வைத்தார். மூத்த கலைஞரை மதிக்க, நாங்கள் எடுத்தோம். தலைப்பை பூமர் அங்கிள் என்று மாற்ற முடிவு.”

புதிய தலைப்பினால் சதி மாறாது என்று ஸ்வதீஸ் தெளிவுபடுத்தினார். “நாங்கள் சில மாற்றங்களைச் செய்துள்ளோம். ஆரம்பத்தில், கதாபாத்திரத்துடன் தொடர்புடைய சில கூறுகள் எங்களிடம் இருந்தன. இப்போது அவை மாற்றப்பட்டுள்ளன. ஆனால் அது அதே உள்ளடக்கம்.”

ஒரு திருட்டு போன்ற சூழ்நிலையில் சிக்கிய யோகி பாபுவைச் சுற்றி கதைக்களம் சுழல்கிறது என்று படத் தயாரிப்பாளர் பகிர்ந்து கொள்கிறார். “பல வருடங்களாக அவர் செல்லாத அரண்மனை அவருக்கு சொந்தமானது. அவர் அங்கு வரும்போது அவரைச் சுற்றி பல சம்பவங்கள் நடக்கின்றன. அவருக்கு ஆதரவளித்து வழிநடத்தும் காவல் தேவதையாக ஓவியா நடிக்கிறார்.”

“90களின் குழந்தைகள் ரசிக்கும் அறிவியல் புனைகதை கூறுகள் மற்றும் பாடல்கள் இத்திரைப்படத்தில் உள்ளன” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

படத்தில் யோகி பாபு, ஓவியா தவிர எம்.எஸ்.பாஸ்கர், ரோபோ சங்கர், விஜய் டிவி பாலா, தங்கதுரை உள்ளிட்ட ஏராளமான நகைச்சுவை நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர். அங்க மீடியா நிறுவனம் தயாரித்துள்ள இந்த படத்திற்கு தர்ம பிரகாஷ் இசையமைக்க, சுபாஷ் தண்டபாணி ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். “படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்துவிட்டது, ஆனால் நிறைய சிஜி பணிகள் நிலுவையில் உள்ளன. அடுத்த இரண்டு மாதங்களுக்குள் படத்தை வெளியிட இருக்கிறோம்,” என்கிறார் சுவாதி.

அருண் விஜய்யின் யானை படத்தில் கடைசியாகப் பார்த்த யோகி பாபு, கருணாகரனுடன் இணைந்து நடிக்கும் நகைச்சுவைத் திரைப்படமான பன்னி குட்டி ஜூலை 8 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. மேலும் அவருக்கு அந்தகன், தி லெஜண்ட், அயலான், காசேதான் போன்ற படங்கள் உள்ளன. கடவுலடா, வாரிசு, அவனது கிட்டே. இதற்கிடையில், ஓவியா கடைசியாக வெமல் இயக்கிய களவாணி 2 (2019) படத்தில் நடித்தார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories