Wednesday, November 30, 2022
Homeஉலகம்இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜான்சன் பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்

இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜான்சன் பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

தனது கன்சர்வேடிவ் கட்சியில் உள்ள அமைச்சர்கள் மற்றும் சட்டமியற்றுபவர்களின் அழைப்புக்கு பணிந்து, பிரிட்டன் பிரதமர் பதவியை ராஜினாமா செய்வதாக வியாழனன்று போரிஸ் ஜான்சன் தெரிவித்தார். தனது பதவி விலகலை அறிவித்து டவுனிங் தெருவில் உள்ள தனது அதிகாரப்பூர்வ இல்லத்திற்கு வெளியே அவர் ஆற்றிய உரையின் தொடக்க உரை கீழே உள்ளது:

“பாராளுமன்ற கன்சர்வேடிவ் கட்சியின் புதிய தலைவர் இருக்க வேண்டும், எனவே புதிய பிரதமர் இருக்க வேண்டும் என்பது இப்போது தெளிவாக உள்ளது, மேலும் எங்கள் பின்வரிசை எம்.பி.க்களின் தலைவரான சர் கிரஹாம் பிராடியுடன் நான் ஒப்புக்கொண்டேன். புதிய தலைவரைத் தேர்ந்தெடுப்பது இப்போதே தொடங்கப்பட வேண்டும், அடுத்த வாரம் கால அட்டவணை அறிவிக்கப்படும். மேலும் புதிய தலைவர் பதவியில் இருக்கும் வரை நான் பணியாற்றுவதற்கு இன்று அமைச்சரவையை நியமித்துள்ளேன். “எனவே, 2019 இல் எங்களுக்கு வாக்களித்த மில்லியன் கணக்கான மக்களுக்கு நான் சொல்ல விரும்புகிறேன், அவர்களில் பலர் முதன்முறையாக கன்சர்வேடிவ் கட்சிக்கு வாக்களித்தனர்: ‘அந்த நம்பமுடியாத ஆணைக்கு நன்றி, 1987 க்குப் பிறகு மிகப்பெரிய கன்சர்வேடிவ் பெரும்பான்மை, வாக்குகளின் மிகப்பெரிய பங்கு 1979.’

“கடந்த சில நாட்களாக அந்த ஆணையை நேரில் வழங்க நான் கடுமையாகப் போராடியதற்குக் காரணம், நான் அவ்வாறு செய்ய விரும்பியதால் மட்டுமல்ல, அதைத் தொடர வேண்டியது எனது வேலை, எனது கடமை, உங்கள் கடமை என உணர்ந்ததால்தான். 2019 இல் நாங்கள் வாக்குறுதியளித்ததைச் செய்ய வேண்டும். “நிச்சயமாக, இந்த அரசாங்கத்தின் சாதனைகளைப் பற்றி நான் மிகவும் பெருமைப்படுகிறேன்: பிரெக்சிட்டைச் செய்வதிலிருந்து அரை நூற்றாண்டுக்கும் மேலாக கண்டத்துடனான எங்கள் உறவுகளைத் தீர்ப்பது வரை. இந்த நாட்டிற்கு பாராளுமன்றத்தில் தனது சொந்த சட்டங்களை உருவாக்குவதற்கான அதிகாரத்தை மீட்டெடுப்பது, தொற்றுநோய்களின் மூலம் நம்மைப் பெறுவது, ஐரோப்பாவில் விரைவான தடுப்பூசி வெளியீடு, பூட்டுதலில் இருந்து வேகமாக வெளியேறுதல் மற்றும் கடந்த சில மாதங்களில், புடினின் ஆதரவில் மேற்கு நாடுகளை வழிநடத்தியது. உக்ரைனில் ஆக்கிரமிப்பு.”

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories