இரவின் நிழல் படத்தில் நடிக்கும் ரோபோ சங்கர்கதாபாத்திரம் இதுவா வைரலாகும் தகவல் !!

0
இரவின் நிழல் படத்தில் நடிக்கும்  ரோபோ சங்கர்கதாபாத்திரம் இதுவா வைரலாகும் தகவல் !!

பார்த்திபனின் வரவிருக்கும் சோதனைப் படமான ‘இரவின் நிழல்’ ஜூலை 15 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இப்படத்தில் பார்த்திபன், வரலட்சுமி சரத்குமார், ரோபோ சங்கர், பிரிஜிதா சாகா மற்றும் ஆனந்த் கிருஷ்ணன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் முன்னதாக வரலட்சுமி சரத்குமார் மற்றும் பிரிஜிதா நடித்த கதாபாத்திரங்களை அறிவித்தனர்.

தற்போது, ​​இப்படத்தில் சுவாமி பரமானந்தராக ரோபோ ஷங்கர் நடிக்கிறார் என தெரிவித்துள்ளனர்.
ட்விட்டரில், திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் ரோபோ சங்கர் கடவுள் வேடமிட்ட போஸ்டரைப் பகிர்ந்துள்ளனர். அந்த அறிக்கையில், “இரவின் நிழல்’ படத்தில் ஒப்பற்ற அவதாரத்தில் சுவாமி பரமானந்தராக ரோபோ சங்கர் சாட்சியாக இருக்கிறார்.”

‘இரவின் நிழல்’ உலகின் முதல் நேரியல் அல்லாத ஒற்றை ஷாட் திரைப்படமாகும். பார்த்திபன் இயக்கிய இப்படம் 50 வயது முதியவரை மையமாக வைத்து, பல ஆண்டுகளாக தனது வாழ்க்கையில் கடந்து வந்த பாதைகளைப் பற்றி சிந்திக்கிறது. படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான். படத்தின் ஒளிப்பதிவை ஆர்தர் ஏ வில்சன் செய்துள்ளார்.

சில நாட்களுக்கு முன்பு பார்த்திபன், ‘இரவின் நிழல்’ படத்தின் ஷூட்டிங் நாட்களில் இருந்து ஒரு சிறிய திரையிடல் படம் திரையிடப்படுவதற்கு முன்பு பார்வையாளர்களுக்காக ஒளிபரப்பப்படும் என்று கூறியது, இது நேரியல் அல்லாத சிங்கிள் ஷாட் படம் என்றால் என்ன என்பதைப் புரிந்துகொள்ள உதவும். படத்திற்கு இடைவேளை தடைகள் இருக்காது என்றும் அவர் கூறினார்.

No posts to display