கமல்ஹாசன் மற்றும் ஷங்கர் இயக்கும் ‘இந்தியன் 2’ படத்தை பற்றிய வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

0
கமல்ஹாசன் மற்றும் ஷங்கர் இயக்கும்  ‘இந்தியன் 2’ படத்தை பற்றிய வெளியான புதிய அப்டேட் இதோ !!

உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் சமீபத்தில் இயக்கிய லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய ‘விக்ரம்’ படத்தின் வெற்றிப் பயணத்தில், இயக்குனர் ஷங்கரின் ‘இந்தியன் 2’ படத்தின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார். ராம் சரணுடன் ‘RC15’ படத்தை ஷங்கர் முடித்த பிறகு, கமல்ஹாசனும் ஷங்கரும் மீண்டும் ‘இந்தியன் 2′ படத்தில் பணிபுரிவார்கள் என்று நாங்கள் முன்பே தெரிவித்திருந்தோம், சமீபத்திய சலசலப்பு என்னவென்றால், ஆகஸ்ட் இறுதியில் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க குழு திட்டமிட்டுள்ளது.

இந்தியன் 2’ நிச்சயமாக ஆகஸ்ட் 22 ஆம் தேதி மீண்டும் தொடங்கும் என்றும் குறைந்தபட்சம் நூறு நாட்களுக்கு நீடிக்கும் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதை அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தவில்லை என்றாலும், காஜல் அகர்வால் ஒரு பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கவிருக்கிறாரா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை, ஏனெனில் அவர் சமீபத்தில் ஏப்ரல் மாதம் ஒரு ஆண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்தார். இயக்குனர் ஷங்கரும் மறைந்த நடிகர் விவேக்கிற்கு மாற்று நடிகரை தேடிக்கொண்டிருக்கிறார்.

‘இந்தியன் 2’ படத்தில் சித்தார்த், ரகுல் ப்ரீத் சிங், பிரியா பவானி சங்கர் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். மூத்த நடிகர் டெல்லி கணேஷும் இப்படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார், ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் இப்படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார்.

No posts to display