இசைஞானி இளையராஜா நாடாளுமன்ற உறுப்பினரானார்!!

0
இசைஞானி இளையராஜா நாடாளுமன்ற உறுப்பினரானார்!!

புகழ்பெற்ற இசையமைப்பாளர் இசைஞானி இளையராஜா ராஜ்யசபாவுக்கு நியமனம் செய்யப்பட்டுள்ளார். இளையராஜாவைத் தவிர, பரோபகாரர் வீரேந்திர ஹெக்கடே, திரைக்கதை எழுத்தாளர்-இயக்குனர் வி விஜயேந்திர பிரசாத் மற்றும் பிரபல தடகள வீராங்கனை பி.டி.உஷா ஆகியோரும் பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளனர். ராஜ்யசபாவுக்கு நியமனம் செய்யப்பட்ட நான்கு பேருக்கும் பிரதமர் நரேந்திர மோடி வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்.

பழம்பெரும் இசையமைப்பாளருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்துள்ள பிரதமர் நரேந்திர மோடி, “இளையராஜா ஜியின் படைப்பாற்றல் மேதை தலைமுறை தலைமுறையாக மக்களைக் கவர்ந்துள்ளார். அவரது படைப்புகள் பல உணர்வுகளை அழகாக பிரதிபலிக்கின்றன. அவரது வாழ்க்கைப் பயணம் சமமாக உத்வேகம் அளிப்பது – அவர் ஒரு தாழ்மையான பின்னணியில் இருந்து எழுந்து சாதித்துள்ளார். அவர் ராஜ்யசபாவுக்கு நியமனம் செய்யப்பட்டதில் மிகவும் மகிழ்ச்சி.”

இளையராஜா உண்மையிலேயே வாழும் லெஜண்ட் மற்றும் தமிழில் திரைப்பட இசையை மாற்றியவர். அவர் இப்போது சுமார் 40 ஆண்டுகளாக இருக்கிறார், அவருடைய இசை எப்போதும் பசுமையானது. மூத்த இசையமைப்பாளர் 8,500 பாடல்களுக்கு மேல் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் ஒன்பது மொழிகளில் 1,500 திரைப்படங்களில் இடம்பெற்றுள்ளார். ஐந்து தசாப்தங்களுக்கு மேலாக அவர் தனது வாழ்க்கையில் 20,000 க்கும் மேற்பட்ட கச்சேரிகளை நிகழ்த்தியுள்ளார்.

No posts to display