ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் டிரைவர் ஜமுனா படத்தின் ட்ரெய்லர் இதோ !!

0
ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் டிரைவர் ஜமுனா படத்தின் ட்ரெய்லர் இதோ !!

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கும் டிரைவர் ஜமுனா படத்தின் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது. வத்திக்குச்சி இயக்குனர் பி கின்ஸ்லின் இயக்கிய இரண்டு நிமிட டிரெய்லரில் சுழல் நடிகர் வண்டி ஓட்டுநராக நடித்துள்ளார்.

நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் படத்தின் ட்ரெய்லரை வெளியிட்டு, “ஒட்டுமொத்த படக்குழுவுக்கும் வாழ்த்துகள்” என்றார்.

தீவிரமான த்ரில்லர் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் அமைதியான நாள் தெரியாத பயணிகளின் சவாரியை ஏற்றுக்கொண்ட பிறகு முற்றிலும் மாறுவதைக் காட்டுகிறது. அவர்களில் ஒரு சிலர் குற்றவாளிகள் என்பது அவளுக்குத் தெரிந்ததும், அவர்களிடமிருந்து தனது உயிரைக் காப்பாற்றுவதற்கான போட்டியாக மாறிவிடும்.

18 ரீல்ஸின் எஸ்பி சௌத்ரியின் ஆதரவில், டிரைவர் ஜமுனா ஒரு அவுட் அண்ட் அவுட் ரோட் படம். இதில் ஆடுகளம் நரேன், ஸ்ரீ ரஞ்சனி, அபிஷேக் குமார், ராஜேஷ் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். ஒளிப்பதிவாளர் கோகுல் பெனாய், இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான், கலை இயக்குநர் டான் பாலா மற்றும் எடிட்டர் ஆர் ராமர் ஆகியோர் அடங்கிய வலுவான தொழில்நுட்பக் குழு இந்தப் படத்தில் உள்ளது.

டிரைவர் ஜமுனா தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகிறது.

டிரெய்லரை இங்கே பாருங்கள்:

No posts to display