‘பிசாசு 2’ படத்திற்காக முதன்முறையாக தெலுங்கில் ஆண்ட்ரியா செய்த விஷயம் !!

0
‘பிசாசு 2’ படத்திற்காக  முதன்முறையாக தெலுங்கில் ஆண்ட்ரியா செய்த விஷயம் !!

இயக்குனர் மிஷ்கின் இயக்கத்தில் ‘பிசாசு 2’ படத்தில் நடிகை ஆண்ட்ரியா முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார் என்பது தெரிந்ததே. படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட், 2021 இல் முடிவடைந்த நிலையில், படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் முழு வீச்சில் நடந்து வருகிறது. சுவாரஸ்யமாக, அழகான நடிகை தனது கேரியரில் முதல்முறையாக தெலுங்கில் டப்பிங் பேசியிருக்கிறார்.

முன்னதாக, ஆண்ட்ரியா படத்திலிருந்து தனது தோற்றத்தையும் வெளிப்படுத்தியிருந்தார் மற்றும் அவரது பாட்டியின் பழைய புகைப்படத்திலிருந்து ஈர்க்கப்பட்ட தோற்றத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.நடிகை பூர்ணா, ‘சர்பட்ட பரம்பரை’ புகழ் சந்தோஷ் பிரதாப், ‘நவம்பர் கதை’ புகழ் நமிதா கிருஷ்ணமூர்த்தி ஆகியோருடன் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இதன் தொடர்ச்சியை ராக்ஃபோர்ட் எண்டர்டெயின்மெண்ட் சார்பில் டி முருகானந்தம் தயாரித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு கார்த்திக் ராஜா இசையமைக்கிறார். படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இன்னும் அறிவிக்கப்படாத நிலையில், படம் விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display