ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ படத்தில் வில்லனாக நடிக்க இந்த தமிழ் நடிகருடன் பேச்சுவார்த்தை !!

0
ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ படத்தில் வில்லனாக நடிக்க இந்த  தமிழ் நடிகருடன் பேச்சுவார்த்தை !!

தென்னிந்தியாவில் மிகவும் பிஸியான நடிகர்களில் ஒருவர் விஜய் சேதுபதி, மேலும் ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ படத்தில் வில்லன் வேடத்தில் நடிக்க அவரிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. விஜய் சேதுபதியின் ஹீரோ வேடங்களை விட வில்லன் வேடங்கள் மிகவும் பிரபலம். அட்லீ மற்றும் ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ படத்திற்கு முதலில் ராணா டகுபதியின் பெயர் பரிசீலிக்கப்பட்டது. ஆனால், ‘பாகுபலி’ நடிகர் தனது முந்தைய கடமைகளில் பிஸியாக இருப்பதால் தயாரிப்பாளர்களால் அவரை நடிக்க வைக்க முடியவில்லை என்று கூறப்படுகிறது. எனவே, ‘ஜவான்’ படத்தில் ஷாருக்கானுக்கு ஜோடியாக வில்லனாக நடிக்க விஜய் சேதுபதியை ‘ஜவான்’ தயாரிப்பாளர்கள் அணுகியதாக கூறப்படுகிறது.

சமீபத்தில் அல்லு அர்ஜுனின் ‘புஷ்பா: தி ரைஸ்’ படத்தில் ஒரு பாத்திரத்திற்காக விஜய் சேதுபதி அணுகப்பட்டார், மேலும் அவருக்கு தொடர்ந்து பல சலுகைகள் கிடைத்து வருவதாக தெரிகிறது.
சீனு ராமசாமி இயக்கிய ‘மாமனிதன்’ படத்தில் விஜய் சேதுபதி, நடுத்தரக் குடும்பத்தலைவராக சமீபத்தில் ஒரு அசாதாரண நடிப்பை வெளிப்படுத்தினார். ஆனால் கமல்ஹாசனின் ‘விக்ரம்’ படத்தில் அவரது வில்லன் வேடம் அதிகம் பேசப்பட்டது.

ஷாருக்கானுக்கு ஜோடியாக நயன்தாரா நடிக்கும் ‘ஜவான்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது மும்பையில் நடைபெற்று வருகிறது. இயக்குனர் அட்லியின் பாலிவுட் அறிமுகத்தை ‘ஜவான்’ குறிக்கிறது, அதே நேரத்தில் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ள படம் ஜூன் 2, 2023 அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

No posts to display