விஷ்ணு விஷாலின் ‘ராட்சசன்2 ‘ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
விஷ்ணு விஷாலின் ‘ராட்சசன்2 ‘ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

முண்டாசுப்பட்டி என்ற நகைச்சுவை படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர் இயக்குனர் ராம்குமார். விரைவில், அவரது அடுத்த படமான ‘ராட்சசன்’ ஒரு சைக்கோடிக் த்ரில்லர் 2018 இல் வெளியானபோது ஒட்டுமொத்த தேசத்தையும் பிரமிக்க வைத்தது. தமிழில் வித்தியாசமான ஜானர்களில் இரண்டு வெற்றிப் படங்களைக் கொடுத்த இவர், தற்போது மூன்றாவது படத்துக்கும் அதிக எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது.

ராம்குமார், ‘ராட்சசன்’ படத்திற்குப் பிறகு நடிகர் தனுஷுடன் ஒரு படத்தைத் திட்டமிடுவதாகவும், அந்தப் படம் சுமார் இரண்டு வருடங்கள் முன் தயாரிப்பில் இருந்ததாகவும், ஆனால் இயக்குனருடன் ஏற்பட்ட ஆக்கப்பூர்வமான கருத்து வேறுபாடுகள் காரணமாக தனுஷ் அப்படத்திலிருந்து விலகியதாகவும் கூறப்படுகிறது. தற்போது, ​​ராம்குமார் தனது மூன்றாவது படத்தில் விஷ்ணு விஷாலுடன் மீண்டும் கைகோர்க்க முடிவு செய்துள்ளதாக புதிய செய்தி வெளியாகியுள்ளது.

இயக்குனர் விஷ்ணு விஷால் நடிப்பில் வெளியான ‘முண்டாசுப்பட்டி’, ‘ராட்சசன்’ ஆகிய இரண்டு படங்களிலும் கதாநாயகனாக நடித்திருந்தார். ராம்குமாரின் அடுத்த பெயரிடப்படாத படத்திலும் விஷ்ணு விஷால் நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்காக காத்திருக்கிறது.

இந்த படம் ‘ராட்சசன்’ படத்தின் இரண்டாம் பாகம் என்றும், படம் சூப்பர் ஹிட் ஆனதால் ‘ராட்சசன் 2’ என பெயரிடப்படும் என்றும் கூறப்படுகிறது. முன்னதாக, இயக்குனர் நடிகர் சிவகார்த்திகேயனை அணுகியதாகவும், ஆனால் தேதிகள் சரியாகாததால், விஷ்ணு விஷாலை மீண்டும் நடிக்க வைக்க ராம்குமார் முடிவு செய்ததாக கூறப்படுகிறது.

வேலையில், விஷ்ணு விஷால் கடைசியாக பிப்ரவரி 2022 இல் வெளியான ‘எஃப்ஐஆர்’ படத்தில் நடித்தார். இதை கவுதம் வாசுதேவ் மேனனின் அசோசியேட்டாக இருந்த மனு ஆனந்த் இயக்கியுள்ளார். விஷ்ணு விஷால் தற்போது ‘மோகன்தாஸ்’ படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

No posts to display