லாலு பிரசாத்தின் உடல்நலம் குறித்து விசாரிக்க தேஜஸ்வியை பிரதமர் நரேந்திர மோடி அழைப்பு !!

0
லாலு பிரசாத்தின் உடல்நலம் குறித்து விசாரிக்க தேஜஸ்வியை பிரதமர் நரேந்திர மோடி அழைப்பு !!

ஆர்ஜேடி தலைவர் லாலு பிரசாத் யாதவ் தற்போது பாட்னாவில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், பிரதமர் நரேந்திர மோடி அவரது இளைய மகன் தேஜஸ்வி யாதவை அழைத்து அவரது உடல்நிலை குறித்து கேட்டறிந்தார். அவர் நோயில் இருந்து விரைவில் குணமடைய பிரதமர் வாழ்த்து தெரிவித்தார் என்று ஆர்ஜேடி மாநில செய்தித் தொடர்பாளர் சித்ரஞ்சன் ககன் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

லாலு பிரசாத் ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது 10 சர்குலர் ரோடு வீட்டின் படிக்கட்டில் இருந்து கீழே விழுந்து வலது தோள்பட்டையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டது. மேலும் அவர் சிறுநீரகம் மற்றும் நுரையீரல் தொற்று மற்றும் இரத்த அழுத்தம் மற்றும் பிற நோய்களால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

அவர் பாராஸ் மருத்துவமனையின் ஐசியுவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார் மற்றும் அவரது உடல்நிலை சீராக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. முன்னதாக, முன்னாள் முதல்வர் ஜிதன் ராம் மஞ்சி மற்றும் எல்ஜேபி (ராம் விலாஸ்) தலைவர் சிராக் பாஸ்வான் ஆகியோரும் ஆர்ஜேடி தலைவரை சந்தித்து அவர் விரைவில் குணமடைய வாழ்த்தினார்கள்.

பாஜக தலைவரும், முன்னாள் துணை முதல்வருமான சுஷில் குமார் மோடியும், “லாலு பிரசாத் யாதவ் விரைவில் குணமடையவும், அவர் விரைவில் வீடு திரும்பவும் இறைவனைப் பிரார்த்திக்கிறேன். மாநில அரசு அவரைக் கவனித்து, தேவைப்பட்டால், அவரை அனுப்ப போக்குவரத்து ஏற்பாடு செய்ய வேண்டும். டெல்லியில் சிறந்த சிகிச்சை அளிக்கப்படும்.

மாநில சாலை கட்டுமான அமைச்சர் நிதின் நவினும் பராஸ் மருத்துவமனைக்கு வந்து தேஜஸ்வி யாதவை சந்தித்தார்.

No posts to display