மாதம்பட்டி ரங்கராஜ் & வாணி போஜன் நடிக்கும் கேசினோ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
மாதம்பட்டி ரங்கராஜ் & வாணி போஜன் நடிக்கும் கேசினோ படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

மெஹந்தி சர்க்கஸ் புகழ் மாதம்பட்டி ரங்கராஜ் மற்றும் வாணி போஜன் இணைந்து நடிக்கும் படம் கேசினோ. அறிமுக இயக்குனர் மார்க் ஜோயல் இயக்கிய இப்படம் பணமதிப்பு நீக்கத்தின் பின்னணியில் அமைந்த இருண்ட காமெடி படமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ரங்கராஜ் கூறும்போது, ​​“உண்மையில், திரைக்கதைக்கான உத்வேகம் மார்க்கின் வாழ்க்கையிலிருந்து வந்தது. ஒரு நாளில் நடக்கும் நிகழ்வுகளை படம் பதிவு செய்கிறது. பணமதிப்பிழப்பு அறிவிக்கப்பட்டவுடன் வாழ்க்கையே மாறும் கேரக்டரில் நடிக்கிறேன். வாழ்க்கையில் கேசினோ என்று தலைப்பிட்டுள்ளோம், எல்லாமே சூதாட்டம். நீங்கள் நல்லவரா அல்லது கெட்டவரா என்பதை சூழ்நிலையே தீர்மானிக்கிறது. அந்த வகையில் படத்தில் ஹீரோ/வில்லன் என்ற கருத்து எதுவும் இல்லை” என்றார்.

ரமேஷ் திலக், செல்லா மற்றும் ஜான் மகேந்திரன் படத்தின் ஒரு பகுதி. ஜான் மகேந்திரன் சார் வசனம் எழுதி கூடுதல் திரைக்கதை அமைத்துள்ளார்” என்கிறார் ரங்கராஜ். வாணி போஜனில், “அவர் யாருடைய ஜோடியாக நடிக்கவில்லை, ஆனால் அவரது பாத்திரம் கேம் சேஞ்சராக இருக்கும்” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார். முழுப் படமும் கோயம்புத்தூரில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது.

No posts to display