Wednesday, November 30, 2022
Homeசினிமாடயலாக் இல்லாமல் நடிக்க கற்றுக்கொடுத்தவர் லோகேஷ்: சுவாதிஷ்டா கிருஷ்ணன்

டயலாக் இல்லாமல் நடிக்க கற்றுக்கொடுத்தவர் லோகேஷ்: சுவாதிஷ்டா கிருஷ்ணன்

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

பத்திரிகையாளராக இருந்து நடிகை ஸ்வாதிஷ்டா கிருஷ்ணன் கிளவுட் ஒன்னில் இருக்கிறார். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, கமல்ஹாசன், விஜய் சேதுபதி மற்றும் ஃபகத் பாசில் நடித்த லோகேஷ் கங்கராஜின் விக்ரம் படத்தில் நடிக்க அவருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது, மேலும் அவர் கோலிவுட்டில் விரும்பிய வெளியீட்டையும் பெற்றார். ஒன்றிரண்டு படங்கள் செய்திருந்தாலும், கோலிவுட்டில் விக்ரம் தனக்கு சரியான லாஞ்ச்பேடைக் கொடுத்ததாக ஸ்வாதிஷ்தா கூறுகிறார்.

“நான் பல விளம்பரங்களில் நடித்த குழந்தை நட்சத்திரம். பின்னர் நான் பத்திரிகையாளராக பணிபுரிந்தபோது பல இயக்குனர்களை சந்திக்க நேர்ந்தது. அந்த நேரத்தில் மிஷ்கின் சாரை சந்தித்தேன், சவரக்கத்தியில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. சிறிது நேரம் கழித்து, லோகேஷ் சாரின் உதவி இயக்குனர்களுடன் தொடர்பு கொண்டேன். அவர்கள் என்னை மாஸ்டருக்காக அணுகினர், ஆனால் அது நிறைவேறவில்லை. விக்ரமுக்காக மீண்டும் அழைத்தார்கள்; லோகேஷைச் சந்தித்து ஆடிஷன் செய்யும் வாய்ப்பு கிடைத்தது” என்கிறார் சுவாதிஷ்தா.
தணிக்கை மிகவும் கடினமாக இருந்தது என்று நடிகை கூறுகிறார். “வழக்கமாக, அவர்கள் எங்களை ஒரு காட்சியை நடிக்கச் சொல்வார்கள், எங்களுக்கு உரையாடல்களைக் கொடுப்பார்கள். இந்தப் படத்துக்கு லோகேஷ் சார் எனக்கு ஒரு சூழ்நிலையைக் கொடுத்து, அந்த மனநிலையை உருவாக்கி, வசனம் எழுதச் சொன்னார். நான் கொஞ்சம் பதட்டமடைந்தேன், ஆனால் தயார் செய்ய ஒரு வாரம் அவகாசம் கொடுத்தார்கள். லோகேஷ் எனது ஆடிஷன் வீடியோவைப் பார்த்து, அந்த கதாபாத்திரத்திற்கு என்னை இறுதி செய்தார். படப்பிடிப்பின் போது கூட, லோகேஷ் காட்சியை விளக்கி, எங்களை மேம்படுத்தச் சொல்வார். அவர் நாங்கள் செயல்படும் விதத்தை சரிசெய்வார், எப்படி நடிக்க வேண்டும் என்று கற்றுக்கொடுக்கவில்லை,” என்று அவர் கூறுகிறார், ஆடிஷனுக்கு கிடைத்த காட்சி ஃபஹத்துடன் இருந்தது.

படப்பிடிப்பு அனுபவமும் மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருந்தது என்கிறார் சுவாதிஷ்தா. “படத்தின் செட் மற்ற செட் போல இருந்தது. கமல்ஹாசன் உட்பட அனைவரும் மிகவும் சாதாரணமாக இருந்தார்கள். அவருடன் பணிபுரிவது வாழ்நாளில் ஒரு அனுபவம். முதல் நாளில் நான் கொஞ்சம் பயமாகவும் பதட்டமாகவும் இருந்தேன், ஆனால் அவர் மிகவும் தொழில்முறை, ”என்று அவர் கூறுகிறார்.

ஃபஹத்துடன் பணிபுரிவதும் ஒரு சுவாரஸ்யமான அனுபவமாக இருந்தது, என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார். “நாங்கள் டைனிங் டேபிள் காட்சியில் நடித்தபோது, ​​அவர் நடிப்பதாக எனக்குத் தோன்றவில்லை. சாதாரணமாக பேசுவது போல் இருந்தது. நான் அதைப் பெறவில்லை, அதைப் பற்றி ஏடிகளிடம் கூட கேட்டேன். பிறகு மானிட்டரைக் காட்டினார்கள். அவர் கண்களால் ஏதோ செய்தார், அது காட்சியின் முழு உணர்வையும் மாற்றியது. நான் திகைத்துப் போனேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார், “உண்மையில், கமல் சார் மற்றும் ஃபஹத் இருவரும் தங்கள் கண்களால் நடிக்கிறார்கள். என்னிடம் ஏன் அதிகம் டயலாக்குகள் இல்லை என்று லோகேஷ் சார் மற்றும் குழுவினரிடம் கேட்டேன். ஆனால், முதல் பாதியில் கமல் சாரிடம் கூட அதிக வசனங்கள் இல்லை என்பதை நீங்கள் கவனித்தீர்கள். மொழி போன்ற படத்தில் ஜோதிகாவுக்கு வசனமே இல்லை. லோகேஷ் சாரிடம் பணிபுரிந்த பிறகுதான் எந்த உரையாடலும் இல்லாமல் நடிக்க கற்றுக்கொண்டேன்.

படத்தின் வெற்றி மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக சுவாதிஷ்தா கூறியுள்ளார். “இன்று, பல படங்கள் வெளியாகின்றன, பல திறமையான நடிகர்கள் உள்ளனர். ஒரு நடிகனாக என் திறமையை நிரூபிக்க எனக்கு ஒரு படம் தேவைப்பட்டது மற்றும் கவனிக்கப்படும் ஒரு படத்தில் தனித்து நிற்கும் ஒரு கதாபாத்திரம் – விக்ரம் எனக்கு அதைச் செய்தார். நான் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலி, அவர்கள் அதை உருவாக்கினால், அடுத்த பகுதிக்கு நான் பயணிப்பேன், ”என்று அவர் கையெழுத்திடுகிறார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories