மாதம்பட்டி ரங்கராஜ் & வாணி போஜனின் கேசினோவின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !!

0
மாதம்பட்டி ரங்கராஜ் & வாணி போஜனின் கேசினோவின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !!

நடிகை வாணி போஜன் மற்றும் மாதம்பட்டி ரங்கராஜ் (மெஹந்தி சர்க்கஸ் மற்றும் பென்குயின் புகழ்) ‘கேசினோ’ என்ற தலைப்பில் ஒரு திரில்லர் படத்திற்காக இணைந்தனர். அறிமுக இயக்குனர் மார்க் ஜோயல் இயக்கும் படத்தில் இயக்குனர் ஜான் மகேந்திரனும் இந்த படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமாகிறார். தற்போது இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர்.
இண்டி இசையமைப்பாளர் ஸ்டான்லி சேவியர் இசையமைக்க, விக்னேஷ் ஜே.கே ஒளிப்பதிவு செய்திருக்கும் ‘கேசினோ’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை இயக்குநர் விக்னேஷ் சிவன் வெளியிட்டார்.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு முன்னதாகவே முடிவடைந்த நிலையில், நடிகை வாணி போஜன் ஜனவரி மாதம் படத்தின் தனது பகுதிகளுக்கான டப்பிங்கை முடித்திருந்தார். ரங்கராஜ் மற்றும் வாணி இருவரும் வழக்கமான ஹீரோ-கதாநாயகியாக நடிக்கவில்லை என்று இயக்குனர் முன்பே தெரிவித்திருந்தார். ரங்கராஜ் சஞ்சய் வேடத்தில் நடிக்கும் போது, ​​வாணி போஜன் மாயாவாக நடித்து படத்திற்கு தேவையான ‘மாயை’யை சேர்த்துள்ளார்.

No posts to display