பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் ஐஸ்வர்யா ராய்யின் புதிய போஸ்டர் இதோ

0
பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் ஐஸ்வர்யா ராய்யின்   புதிய போஸ்டர் இதோ

பொன்னியின் செல்வன் (பிஎஸ்-1) தயாரிப்பாளர்களின் தொடர்ச்சியான போஸ்டர் வெளியீட்டில், பழுவூர் ராணி நந்தினியாக ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனின் கேரக்டர் லுக் புதன்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்டது.

மணிரத்னம் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள பொன்னியின் செல்வன், இரண்டு பாகங்களாக வெளியாகிறது, முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30ஆம் தேதி பெரிய திரைக்கு வருகிறது. இப்படம் தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகிறது. கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு இப்படத்தில் நடிகர்கள் விக்ரம் மற்றும் கார்த்தியின் லுக் வெளியானது.

பட்டுத் திரைகள் மற்றும் பழங்கால நகைகளால் அலங்கரிக்கப்பட்ட ஐஸ்வர்யா ஒரு கம்போஸ்டு தோற்றத்துடன் ஓரமாகப் பார்க்கிறார். மணிரத்னம் இயக்கிய இருவர் (1997) படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமான இவர், திரைப்பட தயாரிப்பாளருடன் பலமுறை ஒத்துழைத்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மணிரத்னம் இதற்கு முன் ஐஸ்வர்யாவை ராவணன், குரு ஆகிய படங்களை இயக்கியுள்ளார்.

இந்திய சினிமாவின் மிகப்பெரிய மல்டிஸ்டாரர்களில் ஒன்றாக இருக்கும் இந்த வரலாற்று நாடகத்தில் விக்ரம், கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா மற்றும் ஜெயம் ரவி ஆகியோர் முன்னணியில் உள்ளனர். குழுமத்தில் விக்ரம் பிரபு, ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, பிரபு, ஜெயராம், பிரகாஷ் ராஜ், லால், சரத் குமார், அர்ஜுன் சிதம்பரம் மற்றும் அஷ்வின் காகமானு ஆகியோர் அடங்குவர்.

மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரவுடன், டூயலஜிக்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையும், மணிரத்னம், ஜெயமோகன் மற்றும் குமரவேல் ஆகியோரின் திரைக்கதையும் இருக்கும். ரவிவர்மனின் ஒளிப்பதிவில், தோட்டா தரணியின் தயாரிப்பு வடிவமைப்பிலும், ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தொகுப்பிலும் பொன்னியின் செல்வன் பணியாற்றியுள்ளார்.

No posts to display