வரலக்ஷ்மி சரத்குமார் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
வரலக்ஷ்மி சரத்குமார் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

பார்த்திபன் இயக்கத்தில் உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் அல்லாத நேரியல் படமான ‘இரவின் நிழல்’ படத்தில் வரலட்சுமி சரத்குமார் விரைவில் நடிக்கவுள்ளார். இப்படத்தில் பிரேமகுமாரி என்ற முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் வரலட்சுமி நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஜூலை 4 ஆம் தேதி பட தயாரிப்பாளர்கள், வரலட்சுமி என்ன கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார் என்பதை அதிகாரப்பூர்வமாக போஸ்டர் மூலம் அறிவித்தனர்.

படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “உலகின் முதல் நேரியல் அல்லாத சிங்கிள் ஷாட் படமான ‘இரவின் நிழல்’ திரைப்படத்தில் தைரியம் மற்றும் துணிச்சலின் உருவகமாகத் திகழும் ராஜமாதா என்றும் அழைக்கப்படும் வரலட்சுமி சரத்குமாரை பிரேமகுமாரியாக சந்திக்க தயாராகுங்கள். ஜூலை 15.”
முன்னதாக, திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் பிரிஜிடா நடிக்கும் கதாபாத்திரத்தையும் வெளியிட்டனர். படத்தில் சிலக்காமா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

‘இரவின் நிழல்’ என்பது 50 வயது முதியவரின் வாழ்க்கையை மையமாகக் கொண்ட ஒரு நேரியல் அல்லாத சிங்கிள் ஷாட் திரைப்படம். இப்படத்தில் பார்த்திபன், வரலட்சுமி சரத்குமார், பிரிஜிதா சாகா, ஆனந்த் கிருஷ்ணன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார், ஆஸ்கர் விருது பெற்ற ஆர்தர் ஏ வில்சன் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.
மறுபுறம், 2019 ஆம் ஆண்டு பார்த்திபனின் ‘ஒத்த செருப்பு சைஸ் 7’ திரைப்படம் இந்தியில் அபிஷேக் பச்சன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் ரீமேக் செய்யப்படுகிறது. இப்படம் விரைவில் ஹாலிவுட்டிலும் உருவாகவுள்ளது.

No posts to display