Wednesday, December 7, 2022
Homeசினிமாலவ் டுடே மனதுக்கு மிக நெருக்கமான படம்: பிரதீப் ரங்கநாதன்

லவ் டுடே மனதுக்கு மிக நெருக்கமான படம்: பிரதீப் ரங்கநாதன்

Date:

Related stories

பரத் & வாணி போஜன்நடித்த ‘காதல்’ படத்தின் டீசர்இதோ

அறிமுக இயக்குனர் ஆர்.பி.பாலா இயக்கத்தில் நடிகர் பரத் தனது 50வது படமான...

‘லத்தி’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

விஷால் அடுத்ததாக வினோத் குமார் இயக்கத்தில் 'லத்தி' படத்தில் நடிக்கவுள்ளார், மேலும்...

டிஎன் மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனைகளுக்கு எம்டி அவசர மருத்துவம்

தமிழகத்தில் உள்ள 23 அரசு மருத்துவக் கல்லூரிகள் மற்றும் மருத்துவமனைகளுக்கு அவசர...

ஹன்சிகா மோத்வானி, சோஹேல் கதுரியாவுடன் திருமணத்திற்குப் பிறகு முதல் முறையாக வெளியான புகைப்படம்

ஹன்சிகா மோத்வானி சமீபத்தில் சோஹேல் கதுரியாவை திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்த...
spot_imgspot_img

2019 இல் ஜெயம் ரவி மற்றும் காஜல் அகர்வால் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த கோமாளி படத்தைத் தயாரித்த பிறகு, இயக்குனர் பிரதீப் ரங்கநாதன் தனது இரண்டாவது திட்டத்துடன் திரும்பியுள்ளார். முன்னதாக ஏஜிஎஸ் 22 என்று பெயரிடப்பட்ட இந்த படத்திற்கு லவ் டுடே என்று பெயரிடப்பட்டது.

இப்படத்தின் இரண்டு ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர்கள் இன்று முன்னதாக வெளியிடப்பட்டன, இதில் இயக்குனர் முதன்முறையாக முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். இரண்டு போஸ்டர்களிலும் பிரதீப் சிகரெட் பிடிப்பது போல ஒரு பெண்ணின் ஃபோனைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தது, அவள் மெசேஜ்களைப் படிப்பது போன்றிருந்தது.

பிரதீப் கூறும்போது, ​​”நான் குறும்படங்களைத் தயாரித்த பிறகுதான் திரைப்படங்களை இயக்கத் தொடங்கினேன். நான் அந்தப் படங்களை இயக்கி நடித்தேன். எனது குறும்படங்களைப் பார்த்து ஒரு சில தயாரிப்பாளர்கள் என்னை முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க அழைத்தனர், அதனால் அது எப்போதும் அட்டையில் இருந்தது.”

“லாக்டவுன் காலத்தில் இந்தக் கதையை எழுதும் போது, ​​இந்த கதாபாத்திரத்திற்கு நான் பொருத்தமாக இருப்பேன் என்று நினைத்தேன், அதனால் நான் உள்ளே வந்தேன். இயக்கம் மற்றும் நடிப்பு இரண்டையும் செய்வது கொஞ்சம் சோர்வாக இருந்தது, ஆனால் நான் அதை விரும்பினேன், ஏனெனில் நான் அதை விரும்பினேன்.” அவர் சேர்க்கிறார்.

படத்தின் தலைப்பு மற்றும் கதைக்களம் குறித்து அவர் கூறும்போது, ​​”படத்திற்கு தலைப்பு பொருத்தமாக இருக்கும். இப்படம் தற்போதைய தலைமுறையின் காதலை அனுபவிப்பதன் நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறையான விஷயங்களை ஆழமாக ஆராய்கிறது. ஒவ்வொருவருக்கும் அவர்களின் வாழ்க்கையிலும் முன்னாள் துணைவர்களும் உள்ளனர். அதை அடிப்படையாக வைத்து படம் உருவாகும். இது மனதிற்கு நெருக்கமான படம், இது யதார்த்தமாகவும் தனிப்பட்டதாகவும் இருக்கும். படம் மிகவும் மகிழ்ச்சியான க்ளைமாக்ஸில் இருக்கும்.”

இந்த போஸ்டர்கள் சமூக ஊடகங்களில் கலவையான எதிர்வினைகளைப் பெற்றாலும், படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் அளவுக்கு ஆக்ரோஷமாக இல்லை என்று பிரதீப் கூறுகிறார்.

லவ் டுடே தனது வாழ்க்கையிலிருந்து சில சம்பவங்களிலிருந்து உத்வேகம் பெறுகிறது என்று பிரதீப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். “பத்து சதவிகிதம் அந்த சம்பவங்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 90 சதவிகிதம் கற்பனையானது” என்று அவர் கூறுகிறார்.

சுவாரஸ்யமாக, படத்திற்கு 1997 ஆம் ஆண்டு விஜய் படத்திலிருந்து அதே பெயரில் தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது. “எனக்கு வேறு வழியில்லை விஜய் சாரின் படத்திலிருந்து ஒரு தலைப்பைப் பயன்படுத்தினார். இதுவே முதல் முறை” என்று பிரதீப் விரிவாகக் கூறினார்.

பிரதீப் ரங்கநாதன் தவிர, லவ் டுடே படத்தில் கதாநாயகியாக நாச்சியார் புகழ் இவானா நடிக்கிறார். சத்யராஜ், ராதிகா சரத்குமார், யோகி பாபு மற்றும் பாடகரும் பிக்பாஸ் புகழ் அஜீத் காலிக் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். “கோமாளி போல யோகி பாபு பிரமாண்டமான வேடத்தில் நடிப்பார். சத்யராஜ் சார் தான் படத்தை ஆரம்பிக்கும் கதைக்கு சாவி, ராதிகா படத்தை மூடுவார்” என்கிறார்.

லவ் டுடே குடும்பம், நகைச்சுவை மற்றும் நாடகம் போன்ற வகைகளை உள்ளடக்கியது, இது கோமாளி இடத்தில் இருக்கும். “சென்னை மற்றும் பாண்டிச்சேரியில் முழுவதுமாக படமாக்கப்பட்டுள்ளது. படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிந்து போஸ்ட் புரொடக்ஷன் நிலையில் உள்ளது. இன்னும் ஒரு பாடல் மட்டுமே படமாக்கப்பட உள்ளது. ஆகஸ்ட் மாதம் ரிலீஸைப் பார்த்து வருகிறோம்” என்கிறார்.

இப்படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்கிறார், படத்தை எழுதி இயக்குவது மட்டுமல்லாமல், பிரதீப் பாடல்களுக்கான பாடல்களையும் எழுதியுள்ளார். தினேஷ் ஒளிப்பதிவு செய்ய, எம்.கே.டி கலை இயக்குநராக பணியாற்றுகிறார். கோமாலியை எடிட் செய்த பிரதீப் இ ராகவ் இந்த திட்டத்திலும் பணியாற்றுகிறார்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories