பெருத்த தொகை கொடுத்து ‘பொன்னியின் செல்வன்’ OTT உரிமை வாங்கிய பிரபல நிறுவனம்

0
பெருத்த தொகை கொடுத்து ‘பொன்னியின் செல்வன்’ OTT உரிமை வாங்கிய பிரபல நிறுவனம்

மணிரத்னத்தின் பிரம்மாண்டமான படம் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இது 2022 ஆம் ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும், மேலும் இது தமிழ் சினிமாவின் மிகப்பெரிய வெளியீடாகும். இப்படத்தில் விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய், திரிஷா, சரத்குமார், பிரபு, பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயராம், நாசர், விக்ரம் பிரபு, பார்த்திபன், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

‘பொன்னியின் செல்வன்’ பாகங்களாக வெளியாகும் நிலையில், முதல் பாகம் தற்போது வெளியாக உள்ளது. ஜூலை 4 ஆம் தேதி ஆதித்ய கரிகாலனாக விக்ரமின் கேரக்டர் லுக்கை திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிட்டுள்ளனர். இப்போது, ​​படத்தின் OTT பார்ட்னரை உறுதிப்படுத்தும் புதிய அறிவிப்பை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். பிரபல மற்றும் முக்கிய இந்திய டிஜிட்டல் ஸ்ட்ரீமிங் பிளாட்ஃபார்ம் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் திரையரங்குகளுக்கு பிந்தைய ஸ்ட்ரீமிங் உரிமையை சாதனை விலையில் பெற்றுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

இந்த தகவலை தயாரிப்பாளர்கள் ட்விட்டரில் அறிவித்து உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். ஒரு பகுதியை மணிரத்னம் தயாரித்துள்ளார். ‘பொன்னியின் செல்வன்’ பெரிய பட்ஜெட்டில் உருவாகி வரும் படம், தற்போது போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனில் உள்ளது. இப்படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்க, ரவிவர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். மேலும், படத்திற்கு ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார்.
இந்த திரைப்படம் பான்-இந்திய வெளியீட்டை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது மற்றும் தமிழ், இந்தி, மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் செப்டம்பர் 30, 2022 அன்று வெளியாகிறது.

No posts to display