இலங்கை மீனவர்களை விடுவிக்க மத்திய அரசுக்கு ஓபிஎஸ் வலியுறுத்தல்

0
இலங்கை மீனவர்களை விடுவிக்க மத்திய அரசுக்கு ஓபிஎஸ் வலியுறுத்தல்

இந்திய மீனவர்கள் மற்றும் அவர்களது படகுகளை விடுவிக்க இலங்கை அரசை மத்திய அரசு நிறைவேற்ற வேண்டும் என அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளரும், முன்னாள் முதல்வருமான ஓ.பன்னீர்செல்வம் செவ்வாய்க்கிழமை வலியுறுத்தியுள்ளார்.

இதுகுறித்து மத்திய வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் டாக்டர் ஜெய்சங்கருக்கு எழுதியுள்ள கடிதத்தில் அ.தி.மு.க., தலைவர், “தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியைச் சேர்ந்த 12 இந்திய மீனவர்கள் இலங்கை கடற்படையினரால் கைது செய்யப்பட்ட சம்பவத்தை உங்கள் கவனத்துக்குக் கொண்டு வருகிறேன். இரண்டு மாத மீன்பிடித் தடைக்குப் பிறகு ஜூலை 3ஆம் தேதி படகு தங்கள் பாரம்பரியக் கடல் பகுதியில் மீன்பிடிக்கச் சென்றது.

மீனவர்கள் மனதில் அச்சத்தை ஏற்படுத்தி, அவர்களின் பாரம்பரிய கடற்பகுதியில் மீன்பிடிக்க விடாமல் தடுக்கும் இலங்கை கடற்படையின் நோக்கம் மிகவும் வெளிப்படையானது என்று கூறிய பன்னீர்செல்வம், இலங்கை கடற்படையின் இந்த நடவடிக்கை மனதில் பாதுகாப்பற்ற உணர்வை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இந்திய மீனவர்களின்.

“இந்தப் பிரச்சினையில் உங்கள் அன்பான தலையீட்டைக் கோர விரும்புகிறேன், மேலும் 12 இந்திய மீனவர்களையும் அவர்களது இயந்திரப் படகுகளையும் இலங்கை அரசாங்கம் விடுவிப்பதை உறுதி செய்யுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

No posts to display