Wednesday, March 29, 2023

எனது ஆறு வார உடற்பயிற்சி இலக்குகளை அடைவதில் உறுதியாக உள்ளேன்!! ஜெனிலியா

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

இந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம், ஜெனிலியா தேஷ்முக் தனது வாழ்க்கை முறையை மாற்றவும், ஆரோக்கியமான, ஆரோக்கியமான உடலை உருவாக்கவும் ஆறு வார கால ஃபிட்னஸ் பயணத்தை மேற்கொள்ள உள்ளதாக நாங்கள் உங்களுக்குச் சொன்னோம். இப்போது, ​​​​இரண்டு வாரங்களுக்குப் பிறகு, பாய்ஸ் நடிகை, பணி மிகவும் சவாலானதாக இருக்கும்போது, ​​​​தன் இலக்கை அடைவதில் உறுதியாக இருப்பதாக கூறுகிறார்.

ஜெனிலியா #GoGeneGo என்ற ஹேஷ்டேக்கைப் பயன்படுத்தி வாராந்திர வோல்க் மூலம் தனது அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து வருகிறார், மேலும் அவரது இடுகைகள் மூலம், அவர் தனது ரசிகர்களுக்கும் பின்தொடர்பவர்களுக்கும் தனது பயணத்தின் ஒரு பார்வையை அளித்து வருகிறார் – தனது சைவ உணவில் உகந்த புரத ஆதாரங்களைத் தேடுவது முதல் தனது உணவைப் பின்பற்றுவது வரை. வடபாவ் பலவீனம்!

“நிச்சயமாக, சவால்கள் அதிகரித்து வருகின்றன, அதனுடன், உந்துதல் சில சமயங்களில் குறைகிறது, ஆனால் நான் எனது இலக்குகளை அடைய முயற்சி செய்கிறேன், என்னால் அதைச் செய்ய முடியும் என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறேன். எனது குடும்பத்தினர் மற்றும் எனது பயிற்சியாளர்களிடமிருந்து எனக்கு நிறைய அன்பும் ஆதரவும் உள்ளது, அதுதான் என்னைத் தொடர வைக்கிறது, ”என்று அவர் எங்களிடம் கூறுகிறார்.

சந்தோஷ் சுப்ரமணியம், சச்சியன், உத்தமபுத்திரன் மற்றும் வேலாயுதம் உள்ளிட்ட கோலிவுட்டில் பல படங்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்த ஜெனிலியா, முன்பு நம்மிடம் கூறியது, “உடல் நலம் பெறுவது என்பது உங்களைத் தெரிந்துகொள்வதும், உங்கள் பிரச்சனைக்குரிய பகுதிகளில் செயல்படுவதும்தான். இந்த ஆறு வாரங்கள் எனது வழக்கத்தை பிடிப்பது மற்றும் குறைந்தது ஒரு மணிநேரத்தை எனக்காக செலவிடுவது. ஒரு தாயாக, அந்த நேரத்தையும் கவனத்தையும் எனக்காகக் கொடுப்பது மிகவும் முக்கியம் என்று உணர்கிறேன்.

பயணத்தில் நான் எதிர்கொள்ளும் அனைத்து தடைகளையும் பகிர்ந்து கொள்வதன் மூலம் நான் முன்னோடியாக இருக்க விரும்புகிறேன். நான் உடற்தகுதியை மெருகூட்ட விரும்பவில்லை அல்லது குறிப்பிட்ட அளவு அல்லது வடிவத்திற்கு கட்டுப்படுத்த விரும்பவில்லை. நாமே அதைச் செய்ய வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன், மேலும் செயல்பாட்டின் மூலம், நம்மை மீண்டும் கண்டுபிடிக்க வேண்டும் – அது வலிமை, தோற்றம், விடாமுயற்சி அல்லது கடின உழைப்பின் மூலம்.

சமீபத்திய கதைகள்