ஜிசி கூட்டத்தில் இபிஎஸ் தற்காலிக பொதுச்செயலாளராக வர வாய்ப்புள்ளது

0
ஜிசி கூட்டத்தில் இபிஎஸ் தற்காலிக பொதுச்செயலாளராக வர வாய்ப்புள்ளது

சென்னை உயர்நீதிமன்றத்தில் ஓபிஎஸ் கோஷ்டிக்கு அடிபட்டதைத் தொடர்ந்து, முன்னாள் முதலமைச்சரும், அதிமுக தலைவருமான எடப்பாடி கே.பழனிசாமியின் ஆதரவாளர்கள் ஜூலை 11-ஆம் தேதி பொதுக்குழுக் கூட்டத்தை நடத்தி அவரை கட்சியின் பொறுப்பாளராக மாற்றும் நடவடிக்கையில் இறங்கியுள்ளனர்.

திருப்பூரைச் சேர்ந்த எம்.சண்முகம் தொடர்ந்த அவமதிப்பு மனுவை ஏற்க மறுத்த உயர்நீதிமன்றம், “நீதிமன்றம் வழங்கிய உத்தரவு ஜூன் 23ஆம் தேதி நடைபெறும் பொதுக்குழுக் கூட்டத்திற்கு மட்டுமே பொருந்தும் என்றும், அதே உத்தரவை ஜூலை 11ஆம் தேதிக்கும் நீதிமன்றம் பிறப்பிக்க முடியாது. பொதுக்குழு கூட்டம்.”

பொதுச் செயலாளர் பதவியை மீண்டும் அறிமுகப்படுத்த கட்சி முடிவு செய்தாலும், தேர்தலுக்கு கால அவகாசம் எடுக்கும் என்பதால், ஜூலை 11-ம் தேதி நடைபெறும் கூட்டத்தில் இடைக்கால பொதுச் செயலாளரைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கான ஏற்பாடு செய்யப்படும். இதன் மூலம் கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் மற்றும் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் பதவிகள் கலைக்கப்படும்.

எடப்பாடி பழனிசாமி மேலும், எம்.ஜி.ஆர் மற்றும் ஜெயலலிதா ஆகியோரின் செல்வாக்குடன் கட்சியின் துணைச் சட்டங்களில் திருத்தங்களை கொண்டு வர பொதுச் செயலாளருக்கு இந்த சந்திப்பு அதிகாரம் அளிக்கும்.

மாநிலத்தில் கோவிட் நிலைமையை அறிந்து கொண்டு, மோசமான சூழ்நிலையில் வீடியோ கான்பரன்சிங் மூலம் சந்திப்பை நடத்துவது குறித்து ஆலோசிக்கப்பட்டு வருகிறது. பொதுக்குழு கூட்டத்தை நடத்துவதில் உள்ள அனைத்து தடைகளையும் நீக்க இபிஎஸ் முகாம் உறுதியாக உள்ள நிலையில், ஜூலை 11ம் தேதி வானகரத்தில் நடைபெற உள்ள கூட்டம் ஏறக்குறைய இறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

16 தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட உள்ளன:

பொதுக்குழு கூட்டத்திற்கான ஏற்பாடுகள் முழுவீச்சில் நடந்து வரும் நிலையில், பொதுக்குழு உறுப்பினர்களுக்கு அனுப்பப்பட்ட புதிய அழைப்பின்படி கூட்டத்தில் 16 தீர்மானங்களை நிறைவேற்ற அக்கட்சி எதிர்பார்க்கிறது. முன்னாள் முதல்வர் ஜெ.ஜெயலலிதாவுக்கு மறைவுக்குப் பின் பாரத ரத்னா விருது வழங்கக் கோரிக்கை, அ.தி.மு.க., அறிமுகப்படுத்திய நலத்திட்டங்களை கைவிடும் தி.மு.க.,வுக்கு கண்டனம், அ.தி.மு.க., பொதுச் செயலர் தேர்தலை, அக்கட்சியின் அணியினர் வாக்களித்து, மீண்டும் கர்நாடகா அரசை நிறுத்துவது உள்ளிட்ட தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்பட்டன. மேகதாது அணை கட்டும்.

No posts to display