லெஜண்ட் சரவணன் நடித்த ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் ரீலிஸ் தேதி பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
லெஜண்ட் சரவணன் நடித்த  ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் ரீலிஸ் தேதி பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

உல்லாசம் (1997), மற்றும் விசில் (2003) புகழ் இயக்குனர் ஜேடி-ஜெர்ரி தி லெஜண்ட் என்ற தமிழ் திரைப்படத்தின் மூலம் மீண்டும் வருகிறார் மற்றும் பிரபல தொழிலதிபர் சரவணன் முன்னணியில் நடித்துள்ள திரைப்படம் பல காரணங்களுக்காக மிகவும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. ‘தி லெஜண்ட்’ அதன் வெளியீட்டு தேதியை பற்றிய தகவல் வெளியாகி உள்ளது .

தியேட்டர் வட்டாரங்களின்படி, ‘தி லெஜண்ட்’ திரைப்படம் ஜூலை 28 ஆம் தேதி – தமிழ் தெலுங்கு மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழிகளில் வெளியாகும். இப்படத்தை மதுரை ஜி.என்.அன்புச்செழியனின் கோபுரம் பிலிம்ஸ் நிறுவனம் தமிழகத்தில் வெளியிடவுள்ளது.

ஏழை எளியோருக்கு உதவி செய்ய தன் சொந்த ஊருக்கு வந்து சில தீய சக்திகளால் இடையூறு இல்லாமல் இருக்கும் ஒரு சிறந்த விஞ்ஞானியாக சரவணன் நடித்துள்ளார். தீய சக்திகள் படையெடுப்பதைத் தடுக்க சரவணன் ஒரு புதிய சக்திவாய்ந்த அவதாரத்தை எடுக்கிறார். அடுத்து என்ன நடக்கிறது என்பதுதான் ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தின் கதைக்களமாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அறிவியல் புனைகதையாகக் கருதப்படும் ஊர்வசி, இந்திய தொழில்நுட்பக் கழகத்தைச் சேர்ந்த நுண்ணுயிரியல் நிபுணராகப் பணிபுரிவதாகக் கூறப்படுகிறது.

ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையமைக்க, பெரிய பட்ஜெட்டில் உருவாகும் இந்த ஆக்‌ஷன் படத்திற்கு வேல்ராஜ் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். இப்படத்தில் கீதிகா திவாரி, ரோபோ சங்கர், பிரபு, விஜயகுமார், நாசர், மயில்சாமி, கோவை சரளா உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர். நடிகர் விவேக்கின் திடீர் மறைவுக்குப் பிறகு முக்கியமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க யோசி பாபு ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார்.

No posts to display