அந்த அளவுக்கும் பட்டும் திருந்தாத சூர்யா மீண்டும் ஃப்ளாப் நாயகியுடன் ஜோடி !! அந்த நடிகை யாருனு தெரியுமா ?

0
அந்த அளவுக்கும் பட்டும் திருந்தாத  சூர்யா மீண்டும் ஃப்ளாப் நாயகியுடன் ஜோடி !! அந்த நடிகை யாருனு தெரியுமா ?

சூர்யா சுதா கொங்கராவுடன் கைகோர்த்து சூப்பர் ஹிட்டான படம் ‘சூரரைப் போற்று’. இந்தப் படம் ஆஸ்கார் விருதுக்கு அனுப்பப்பட்ட சூர்யாவின் முதல் படமாகும், ஆனால் இறுதிக் கட்டத்தை எடுக்க முடியவில்லை. சூர்யா மீண்டும் சுதா கொங்கராவுடன் கைகோர்க்க உள்ளார், மேலும் படம் தொடங்க சிறிது நேரம் ஆகலாம்.

இப்போது, ​​​​சூர்யாவின் அடுத்த படத்தில் சுதா கொங்கராவுடன் துல்கர் சல்மான் ஒரு பகுதியாக இருக்க உள்ளார் என்பது இணையத்தில் சுற்றும் சமீபத்திய தகவல். தமிழில் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வரும் பிரபல மலையாள நடிகர் துல்கர் சல்மான், சுதா கொங்கரா படத்தில் ஒரு முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க அணுகியதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் நடிகரும் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் தனது ஆர்வத்தை வெளிப்படுத்தியதாகக் கூறியிருந்தார்.

பாலா இயக்கத்தில் தற்போது சூர்யா நடித்து வருகிறார். இப்படத்தை தொடர்ந்து சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா முதல் முறையாக நடிக்கப்போவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இப்படத்தை ஞானவேல் தயாரிக்கவுள்ளார். இந்நிலையில், இப்படத்தில் சூர்யாவிற்கு ஜோடியாக நடிக்க பிரபல முன்னணி நடிகை பூஜா ஹெக்டேவிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

சமீபகாலமாக நடிகை பூஜா ஹெக்டேவின் நடிப்பில் வெளிவரும் பீஸ்ட், ஆச்சாரியா, ராதே ஷ்யாம் ஆகிய படங்கள் தொடர்ந்து தோல்வியை தழுவியது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இயக்குனர் பாலாவுடன் ‘சூர்யா 41’ படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க சூர்யா தற்போது காத்திருக்கிறார், மேலும் கோவாவில் இறுதி ஷெட்யூலுக்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகின்றன. சூர்யா வெற்றி மாறனுடன் ‘வாடிவாசல்’ படத்திற்கான பணிகளைத் தொடங்குவார், அதே நேரத்தில் அவரது மற்ற எதிர்கால திட்டங்கள் இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை.

No posts to display