ராகவா லாரன்ஸ் நடித்த ருத்ரன் படத்தின் செகண்ட் லூக் இதோ !!

0
ராகவா லாரன்ஸ் நடித்த ருத்ரன் படத்தின் செகண்ட் லூக் இதோ !!

நடிகர் ராகவா லாரன்ஸின் ‘ருத்ரன்’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை வெளியிட்ட படக்குழுவினர் தற்போது படத்தின் இரண்டாவது லுக்கை வெளியிட்டுள்ளனர். மேலும், தயாரிப்பாளர்கள் சமீபத்திய போஸ்டர் மூலம் வெளியீட்டு தேதியை உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர். அதன்படி, ராகவா லாரன்ஸ் நடித்துள்ள இப்படம் கிறிஸ்துமஸ் வார இறுதியில் டிசம்பர் 23ஆம் தேதி வெளியாகிறது. மேலும், ராகவா லாரன்ஸ் நடித்துள்ள வெள்ளியன்று சாதாரண வெளியீடாக இருக்கும், மேலும் இப்படம் பல மொழிகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘ருத்ரன்’ படத்தின் செகண்ட் லுக் போஸ்டரில் ராகவா லாரன்ஸ் அதிரடி சண்டைக் காட்சியில் மிரட்டுகிறார்

கதிரேசன் இயக்கத்தில் ராகவா லாரன்ஸ் மற்றும் பிரியா பவானி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள ‘ருத்ரன்’ படத்திற்கு ஜிவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்கிறார்.

ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில் “தீமை பிறக்கவில்லை அது உருவாக்கப்பட்டது” என்ற டேக்லைனைக் கொண்டிருந்தது, மேலும் இரண்டாவது லுக் போஸ்டரும் அதே டேக்லைனைக் கொண்டுள்ளது. ராகவா லாரன்ஸ் ‘ருத்ரன்’ படத்தில் நடித்ததற்காக 10 கிலோ எடையை குறைத்துள்ளதாகவும், படத்தின் படப்பிடிப்பு ஒரு மாதத்திற்கு முன்பே முடிவடைந்துள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது, விரைவில் டீசர் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கலாம்.ராகவா லாரன்ஸ் ‘அதிகாரம்’ மற்றும் ‘சந்திரமுகி 2’ படங்களிலும் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார்.

No posts to display