சாய் பல்லவியின் கார்கியை கன்னடத்தில் எடுக்க ரக்‌ஷித் ஷெட்டி முடிவு !!

0
சாய் பல்லவியின் கார்கியை கன்னடத்தில் எடுக்க  ரக்‌ஷித் ஷெட்டி முடிவு !!

நடிகர், இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ரக்ஷித் ஷெட்டி, சாய் பல்லவியின் வரவிருக்கும் திரைப்படமான கார்கியின் கன்னட பதிப்பை தனது தயாரிப்பு நிறுவனமான பரம்வா பிக்சர்ஸ் மூலம் வழங்குவார் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த அறிவிப்பை ரக்ஷித் ட்விட்டரில் வெளியிட்டார்.

“அப்படியென்றால் நான் ஏன் இந்தப் படத்தை கன்னடத்தில் வழங்குகிறேன்?” இவ்வாறு அந்த அறிக்கையில் ரக்ஷித் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். படத்தின் இயக்குனர் கௌதம் “கிட்டத்தட்ட ஒரு தசாப்த காலமாக நல்ல நண்பர்” என்பதை எளிதாக முடிவெடுத்தார். எவ்வாறாயினும், 777 சார்லி நடிகர், படத்தைப் பார்த்த பிறகு “அதை முன்வைக்க இன்னும் ஆயிரம் காரணங்கள்” இருப்பதாக கூறினார்.

அவர் மேலும் கூறினார், “#GGVV க்குப் பிறகு, இன்னும் ஒரு படம் என் இதயத்தைத் தொட்டு என்னை ஆட்கொண்டது என்றால் அது கார்கி. படம் மெதுவாக உங்களை கார்கியின் வாழ்க்கையில் அழைத்துச் செல்கிறது, அதை நீங்கள் அறிவதற்கு முன்பே நீங்கள் ஏற்கனவே சண்டையிட்டுக் கொண்டிருக்கிறீர்கள். அவளுடைய காரணத்திற்காக. ஒரு காரணம் மிகவும் தனிப்பட்டது ஆனால் ஒரு ஹீரோ தன்னைச் சுற்றியுள்ள உலகத்தை மாற்றுவதற்கு ஒரு தனிப்பட்ட காரணத்தை மட்டுமே எடுக்கும்.”

ரக்ஷித் படத்தையும் சாய் பல்லவியின் நடிப்பையும் பாராட்டினார். “கௌதம் படம் பற்றிய அவரது சிகிச்சை, காட்சிகள், இசை மற்றும் ஒலியுடன் அவர் நடித்த விதம் எளிமையாக அழகாக இருக்கிறது. சாய் பல்லவி சிந்திக்கும் நடிகை மற்றும் கார்கியாக அவரது நடிப்பு மிகச் சிறப்பாக உள்ளது. பாத்திரத்தின் மீதான அவரது ஈடுபாடு மற்றும் எவ்வளவு தீவிரமாக அவர் ஒவ்வொரு ஃபிரேமிலும் அவரது கைவினைப்பொருள் தெரியும். இந்திரனாக காளி வெங்கட் எனக்கு ஷோவை திருடிய மற்றொரு கதாபாத்திரம்.”

கன்னட டப்பிங்கிற்கு ஆதரவளித்த ஷீத்தல் ஷெட்டி மற்றும் குழுவினருக்கு நன்றி தெரிவித்து ரக்ஷித் தனது அறிக்கையை முடித்தார்.

எமோஷனல் கோர்ட்ரூம் நாடகமாக உருவாகும் இந்தப் படத்தை, சூர்யாவின் தயாரிப்பு நிறுவனமான 2டி என்டர்டெயின்மென்ட் தமிழில் வழங்க உள்ளது.

No posts to display