விஜய்யுடன் இணைந்து பணியாற்றும் திட்டம் குறித்து இயக்குநர் ஹரி கூறிய அப்டேட் இதோ !!

0
விஜய்யுடன் இணைந்து பணியாற்றும் திட்டம் குறித்து இயக்குநர் ஹரி கூறிய அப்டேட் இதோ !!

ஹரி இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான ‘யானை’ திரைப்படம் ஜூலை 1ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. நான்கு வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு இயக்குநர் ஹரி தனது கடைசி இயக்கமான ‘சாமி 2’ படத்தின் மூலம் இந்தப் படத்தின் மூலம் மீண்டும் அறிமுகமானார். 2019 இல் வெளியானது. சூர்யாவின் ‘சிங்கம்’ மற்றும் விக்ரமின் ‘சாமி’ ஆகிய தொடர் படங்களை உள்ளடக்கிய நிறைய போலீஸ் நாடக திரைப்படங்களை இயக்குனர் ஹரி செய்துள்ளார். இயக்குனர் சமீபத்தில் ஒரு ஊடக நிறுவனத்திற்கு அளித்த பேட்டியில் நடிகர் விஜய்யுடன் பணிபுரிவதில் தனது ஆர்வத்தையும் பார்வையையும் பற்றி பேசினார், ஏனெனில் அவர் ஏற்கனவே சூர்யா மற்றும் விக்ரமுடன் சில படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

விஜய்யுடன் ஒரு படம் செய்ய விரும்புவதாகவும், அது வேலை செய்யவில்லை என்றும் பரவி வரும் வதந்திகளில் உண்மையில்லை என்று இயக்குனர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. அவர் அடிக்கடி விஜய்யை சந்தித்து கதைகளைப் பற்றி விவாதிப்பதாகவும், ஆனால் அவர்கள் திட்டத்தை முன்னோக்கி கொண்டு செல்வதற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்யவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். நேரம் வரும்போது விஜய்யுடன் இணைந்து பணியாற்றுவேன் என்று ஹரி கூறியதாக கூறப்படுகிறது. ரஜினிகாந்த் மற்றும் டோலிவுட்டின் சில நடிகர்களுடன் கதை யோசனைகளைப் பற்றி விவாதித்ததாகவும் இயக்குனர் கூறினார்.

கதை விவாதத்தை பெரிய பணியாக கருத முடியாது என்பதால் இதை ஒரு அனுபவமாக எடுத்துக்கொள்கிறேன் என்று பேட்டியில் இயக்குனர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது. கதைகளை விவாதிப்பதே பெரிய பணியாகக் கருதினால், இயக்குநர்களாக அவர்கள் காலாவதியாகிவிடுவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார். ஒரு கதைக்கு அங்கீகாரம் கிடைப்பது இரண்டாம்பட்சம் ஆனால் புதிதாக ஏதாவது ஒன்றை வைத்திருப்பது மற்றும் அடிக்கடி முயற்சி செய்வது முக்கியம் என்றும் அவர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

No posts to display