மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி நடித்த ‘காட்பாதர்’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !!

0
மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி நடித்த ‘காட்பாதர்’ படத்தின்  ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !!

சிரஞ்சீவியின் ‘காட்பாதர்’ இந்த ஆண்டு தசரா ரிலீஸ் என்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. மோகன் ராஜா இயக்கத்தில் மெகாஸ்டார் முதன்முறையாக சால்ட்-என்-பெப்பர் லுக்கில் நடிக்கிறார். “காட்ஃபாதர் இங்கே நிரந்தரமாக ஆட்சி செய்ய இருக்கிறார்” என்று போஸ்டர் கூறுகிறது.

இன்று வெளியான ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில், ‘ஆச்சார்யா’ நடிகரை உற்று நோக்காமல், அலட்சியமாக அமர்ந்திருப்பதைப் பார்க்கிறோம். இன்று வெளியிடப்பட்ட டீஸர் போன்ற வீடியோ காட்சியில், டைட்டில் கதாபாத்திரம் அம்பாசிடர் காரில் பரபரப்பான அரசியல் கட்சி அலுவலகத்திற்கு வருகிறார். அவருக்குக் கீழ் பணிபுரியும் சுனில் கார் கதவைத் திறக்கும்போது, ​​வாகனத்தில் இருந்து ஸ்லோ மோஷன் ஸ்டைலில் அவர் வெளியே வருவதைப் பார்க்கிறோம்.

கொனிடேலா புரொடக்ஷன்ஸ் மற்றும் சூப்பர் குட் பிலிம்ஸ் இணைந்து தயாரிக்கும் இப்படத்தில் கதாநாயகியாக நயன்தாரா நடிக்கிறார். சல்மான் கான் ஒரு பெரிய பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார்.

‘காட்பாதர்’ படத்திற்கு தமன் இசையமைத்துள்ளார். நீரவ் ஷாவின் ஒளிப்பதிவு தெரிகிறது. தயாரிப்பு வடிவமைப்பாளராக சுரேஷ் செல்வராஜன் மற்றும் விஎஃப்எக்ஸ் மேற்பார்வையாளர் யுகாந்தர் டி. ராம் சரண், ஆர்.பி. சௌத்ரி மற்றும் என்.வி. பிரசாத் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்படும், வகட அப்பாராவ் இதன் நிர்வாக தயாரிப்பாளராக உள்ளார்.

No posts to display