இந்த பிளாக்பஸ்டர் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில் பிரசாந்த் நடிக்கிறார் அவரே கூறிய உண்மை இதோ !!

0
இந்த பிளாக்பஸ்டர் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில் பிரசாந்த் நடிக்கிறார் அவரே கூறிய உண்மை இதோ !!

நடிகர் பிரசாந்த் 1990களில் பிரபலமடைந்தார், மேலும் சில சுவாரசியமான படங்களின் மூலம் பெரும் வெற்றி பெற்றார். அதன்பிறகு படங்களில் இருந்து ஓய்வு எடுத்துக்கொண்ட நடிகர் இப்போது ‘அந்தாதுன்’ இந்தி படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கான ‘அந்தகன்’ மூலம் மீண்டும் நடிக்க உள்ளார். தற்போது, ​​இந்த படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை ‘வின்னர் 2’ எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள பிரசாந்த் இயக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. பிரசாந்த் சமீபத்தில் திருச்செந்தூரில் உள்ள பிரசித்தி பெற்ற சுப்பிரமணியசாமி கோவிலுக்கு சென்று ஆசி பெற்றார். கோவிலில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய பிரசாந்த், ‘அந்தகன்’ விரைவில் வெளியாகும் என்றும், முதல் பாகத்தை விட பிரமாண்டமாக இருக்கும் ‘வின்னர் 2’ படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்க இருப்பதாகவும் அவர் உறுதிப்படுத்தினார்.

‘வின்னர் 2’ படத்தின் முதல் பாகம் அவுட் அண்ட் அவுட் என்டர்டெய்னர் படமாக இருப்பதால், பிரசாந்தின் ‘வின்னர் 2’ படத்தைத் தயாரிக்கும் திட்டம் குறித்து ரசிகர்கள் உற்சாகமடைந்துள்ளனர். சுந்தர் சி இயக்கிய ‘வின்னர்’ படத்தில் வடிவேலு நகைச்சுவை வேடத்தில் பிரசாந்த் மற்றும் கிரண் ரத்தோட் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தில் பிரசாந்த் மற்றும் வடிவேலு நகைச்சுவை காட்சிகள் மிகவும் சுவாரஸ்யமாக உள்ளன, மேலும் அவை படத்தின் மாபெரும் வெற்றிக்கு களம் அமைத்தன.

‘அந்தகன்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து, நீண்ட நாட்களாக படத்தைப் பற்றிய எந்த அறிவிப்பும் தயாரிப்பாளர்களிடம் இருந்து வரவில்லை.

No posts to display